cho mình hỏi khi mình không dùng máy tính ở ngoài quán internet nhưng máy chủ chưa tắt máy con thì máy con có còn kết nối internet không? các chương trình đang chạy trên đó có kết nối với internet không?

cobelovely0706

mình xin trả lời là ngoài tiệm net ngta hay cài kiểu lock máy con từ máy chủ chứ k phải shutdown lun nên khi máy chủ chưa tắt máy con hay đã tắt máy con thì máy con vẫn còn kết nối internet và các phần mềm vẫn kết nối internet còn nếu máy chủ nó shutdown lun thì không còn kết nối gì cả chào bạn chào lun cả ông rìa vàng đôi rảnh thì chấm phẩy giúp tui nhé haha

Cái này cho ông dễ đọc nè, sau này viết tiếng việt thì chú ý dấu giùm cái cho bà con nhờ nhé

mình xin trả lời là ngoài tiệm net ngta hay cài kiểu lock máy con từ máy chủ, chứ k phải shutdown lun, nên khi máy chủ chưa tắt máy con, hay đã tắt máy con, thì máy con vẫn còn kết nối internet và các phần mềm vẫn kết nối internet, còn nếu máy chủ nó shutdown lun thì không còn kết nối gì cả, chào bạn, chào lun cả ông rìa vàng đôi, rảnh thì chấm phẩy giúp tui nhé, haha

phantung83

ý mình khi bạn dùng máy con ở quán internet nếu bạn thanh toán tiền rồi, máy chủ thường để máy về chế độ có nhiều quảng cáo (mình không biết chế độ gì), vậy mình hỏi là lúc đó các chương trình nối mạng trong máy tinh nó có kết nối tới trang chủ của phần mềm đó không?

YuD_Kira

mình xin trả lời là ngoài tiệm net ngta hay cài kiểu lock máy con từ máy chủ chứ k phải shutdown lun nên khi máy chủ chưa tắt máy con hay đã tắt máy con thì máy con vẫn còn kết nối internet và các phần mềm vẫn kết nối internet còn nếu máy chủ nó shutdown lun thì không còn kết nối gì cả chào bạn chào lun cả ông rìa vàng đôi rảnh thì chấm phẩy giúp tui nhé haha

Cái này cho ông dễ đọc nè, sau này viết tiếng việt thì chú ý dấu giùm cái cho bà con nhờ nhé

mình xin trả lời là ngoài tiệm net ngta hay cài kiểu lock máy con từ máy chủ, chứ k phải shutdown lun, nên khi máy chủ chưa tắt máy con, hay đã tắt máy con, thì máy con vẫn còn kết nối internet và các phần mềm vẫn kết nối internet, còn nếu máy chủ nó shutdown lun thì không còn kết nối gì cả, chào bạn, chào lun cả ông rìa vàng đôi, rảnh thì chấm phẩy giúp tui nhé, haha thank bạn nhiều!cài máy chương trình cho mấy cái mấy ở quán nhà đã!

sosof_solo

ý mình khi bạn dùng máy con ở quán internet nếu bạn thanh toán tiền rồi, máy chủ thường để máy về chế độ có nhiều quảng cáo (mình không biết chế độ gì), vậy mình hỏi là lúc đó các chương trình nối mạng trong máy tinh nó có kết nối tới trang chủ của phần mềm đó không? Cái mà bạn nói là CSM đấy hả

leen_lyn_0011

Vẫn còn bạn ak Còn đâu mà còn. Lúc đó máy con đang ở trong trạng thái offline.Tất cả các ưng dụng điều bị đóng.Hết.

ý mình khi bạn dùng máy con ở quán internet nếu bạn thanh toán tiền rồi, máy chủ thường để máy về chế độ có nhiều quảng cáo (mình không biết chế độ gì), vậy mình hỏi là lúc đó các chương trình nối mạng trong máy tinh nó có kết nối tới trang chủ của phần mềm đó không? vẫn còn bạn à. máy chủ phải tắt thì mới hết kết nối internet. cái bạn nói có thể là CMS

saobang_no01

Còn đâu mà còn. Lúc đó máy con đang ở trong trạng thái offline.Tất cả các ưng dụng điều bị đóng.Hết. mình để KT vẫn còn .bật nhạc vẫn còn để nghe

Grady

tính treo acc miễn phí chứ gì , quên đi nhé , khi tính tiền nó sẽ tắt toàn bộ ứng dụng chứ chẳng để lại mà treo đâu , muốn treo bỏ tiền ra

Laurian

cái csm đó! mình chỉ treo máy nhà thôi!té ra là vậy!trong lúc khách không chơi thì định để chế độ chạy 1 số chương trình!

TheLiem_TheLiem

từ ngày có máy ra net ít nên không để ý.chứ trc có lần mình vào net rồi quên không out nick yahoo.thế là có thằng nó gửi tin nhắn chửi tùm lum cả lên.vây không phải là còn kết nói chứ là gì đây ???

hienminh_vn

ý mình khi bạn dùng máy con ở quán internet nếu bạn thanh toán tiền rồi, máy chủ thường để máy về chế độ có nhiều quảng cáo (mình không biết chế độ gì), vậy mình hỏi là lúc đó các chương trình nối mạng trong máy tinh nó có kết nối tới trang chủ của phần mềm đó không? Lúc đó là máy chủ đã tắt máy con rồi đó bạn à,,bạn đừng lo gì hết ,,hi,dữ liễu sẽ mất hết nếu chủ quán dùng phần mềm đóng băng ổ đĩa,

uyen_0403

Thường dù không tắt máy, khi tắt một đăng nhập thì máy sẽ được refresh, các ứng dụng sẽ không còn. Bạn thường chơi biết rõ điều này mà. Có bao giờ bạn phải tắt các ứng dụng khi vào chơi một máy đâu!

còn kết nối đó. bật yh về nhà vẫn thấy yh còn onl bên máy đó. mà lúc chơi game đang chơi thì hết tiền. kju nạp tjền bật lại nó vẫn còn game mà

phuonganh103

vẫn còn đó bạn !! hồi chưa lắp mạng thì mình vẫn thường nghe nhạc chùa !! bởi tiệm đó nó không bao giờ shutdown máy hết

love_is_blue64

không shutdown máy thì không còn ứng dụng, nhiều khi mình dùng máy con thì thấy khách vẫn chưa tắc mà???mình phải tắc dùm nữa!

Các chủ đề có liên quan khác