hoanglinh_kha

sống trong kiếp cùng kiệt là phải đi xin chớ, mấy chú giàu thì không cần xin rồi xài toàn băng thông 100mbs, tụi em cùng kiệt xài toàn 3mbs mà còn bị bóp xuống còn 256kbs thì sao không đi xin được, có người share thì mừng hết lớn, còn có người đòi tiền mới share thì cũng khó tin thiệt nhưng đang kẹt thì làm liều thôi nên mới bị lừa, còn có người biết mà không share thì tụi em chỉ biết ngồi GATO nó thôi

Rất chuẩn

Giờ AE hãy tẩy chay những thằng mà lập Topic share cách phá BW mà đòi hỏi click hay làm 1 cái gì đó k đáng thì cho ăn gạch ngay lập tức

có thằng ngu nào bán cách này với giá 50k ko, mấy bạn cứ lao đầu vô làm gì. vnz đã có ng bị lừa và ngay cả mình cũng suýt bị dụ để nó lấy được cách của mình. mình cũng suýt bị đụ để lấy céc của mình , may thật

lonely_duck0407

chỉ Dmod hay admin mới check IP được mà.......các chú đòi hỏi cao quá đó....

ai mà chả bận, chỉ là dạo này...f77 đang tràn ngập "rác" mà thôi

racroiso1

một đời người cũng có có nhiều lúc ngu,nhiều người ngu cùng một lúc thì cũng không phải ngu lắm đâu, mà chỉ vì họ hơi tham. tham lẽ nhiều mà nhanh.biết làm sao được, muốn tiết kiệm mà.

bán = 100K xài 4 tháng không fix 1 người duy nhất ở tp.HCM lun nè,giao dịch gặp mặt nhau khỏi lừa hay giúp mình Unlock "Đờ-Côm ba gờ việt teo" Làm được mà không được xài móa

Trước chỉ cho 3 bạn ở VNZ này nè: mấy bạn đóa hứa nếu được thì tặng cái card mình cũng không đòi hỏi thế mà...=làm được không nói 1 câu nào,card cũng không mà nó còn lên mạng đi bán lại cho ng khác nữa mới ghê

Tiêu đề như zay đe những ai muốn hack thi click zo mới đọc được bài of bạn này chứ.

P/s: Bài hữu ích, mặc dung mình không dung cái này

Sigehere

mình thấy có người nói đến "cờ hó". Vậy, "cờ hó" là gì? cờ hó là chó đấy bạn. động não tý đi nào

tyt_leng

mình thấy có người nói đến "cờ hó". Vậy, "cờ hó" là gì? la dong vat...

goi la ...loai CHO' do ban.......

hay la con câ'y i'

goi chung la con CHO'

Các chủ đề có liên quan khác