mình mới mua dcom 3g viettel tháng trước cách đây mấy ngày mình lướt web rất tốt nhưng không hiểu tại sao từ hôm qua đến giờ lướt web rất chậm tài khoản khuyến mại vừa hết hôm qua giờ còn tài khoản chính bạn nào biết lý do tại sao không, mình gói cước trả trước

thanhnha0805

mình mới mua dcom 3g viettel tháng trước cách đây mấy ngày mình lướt web rất tốt nhưng không hiểu tại sao từ hôm qua đến giờ lướt web rất chậm tài khoản khuyến mại vừa hết hôm qua giờ còn tài khoản chính bạn nào biết lý do tại sao không, mình gói cước trả trước Bạn đăng ký gói cước của hãng nào ? Dùng 3g đăng ký gói cước tốc độ mạng chậm lắm , chủ yếu là bên nhà mạng người ta miễn phí 1 số dung lượng truy cập nhất định tốc độ mạng cao , dùng xong thì sẽ về tốc độ bình thường

poroonline

Của Viettel chứ hãng nào. Bạn coi windows có tự động tải file update ko, cái này tốn dung lượng dữ lắm

Braeden

mấy hôm trước dùng rất tốt không hiểu sao giờ vào mạng chậm quá chán thật load như thế này chắc phải mua thêm ly cafe nữa

nh0_sh0ck01

mấy hôm trước dùng rất tốt không hiểu sao giờ vào mạng chậm quá chán thật load như thế này chắc phải mua thêm ly cafe nữa Chụp cho cái hình , nói bằng miệng mà bạn không diễn tả ra hết được thế này ai trả được

Các chủ đề có liên quan khác