lonely4emy

Cài như thế nào bạn??? Có thể nói rõ hơn giúp mình được không!!! Có ai bị như thế này thì giúp với!!!

Lucy_Duong

Có ai bị như thế này thì giúp với!!! Vào cài đặt chọn mục cấu hình. Chọn tạo cái mới rồi cài thông số như sau

Tên cấu hình là: caigicungduoc

APN : E-CONNECT

user : Bỏ trống

pass : Bỏ trống

dial up no : *99#

hot_boy02005

Vào cài đặt chọn mục cấu hình. Chọn tạo cái mới rồi cài thông số như sau

Tên cấu hình là: caigicungduoc

APN : E-CONNECT

user : Bỏ trống

pass : Bỏ trống

dial up no : *99# Mình thử rồi vẫn không được bạn ah

Aundre

Soft "TPW0025600" có hỗ trợ cho các dòng 3G khác chẳng hạn cho E1750 Viettel được k chủ thớt? không nhé bạn, cái này dùng cho model của Alcatel thôi

e1750 hình như là của Huawei thì dùng cách khác nhé, update DAshboard chẳng hạn down cái dashboard ở đâu wên mất rùi, lần trước làm cho thằng bạn mình 1 lần ngon ơ, giờ con e1750 của nó dùng full mạng

thaogau1278

bạn chủ có file image của X230L không cho mình xin với mình dùng con này nên chỏ có loại này thôi bạn ơi:d bạn thông cảm lên mạng tìm thử xem

hachayvn

bạn chủ có file image của X230L không cho mình xin với Ông bỏ sim khác vào nó có hỏi code NCK kô? Nếu có hỏi thì tui giúp được. Còn kô thì giống tui. Hết cách

cobelovely0706

mediafire.com/?5o9rtimmi9iw22n Sao mình không kết nối được vậy bạn? Mình đã thử cấu hình viettel cũng không được, không biết làm sao cho nó kết nối hết!!! Giúp mình với

Nhu không be vay thoi cu bao loi hoai

tctuvan

Lỗi đó là cái phiên bản firmware của cậu không khớp, chắc cái usb của bạn mới mua à

Các chủ đề có liên quan khác