tructhanh_0918

Tình hình là máy tính nhà em khi xem full màn hình youtube sẽ hiện lên "Press ESC to exit fullscreen" sau đó màn hình sẽ đen ngòm, load mãi không xong hay có xem được thì cũng giật lên giật xuống >"< (Chỉ youtube mới bị lỗi này, các trang khác xem full bình thường) Em đã tham khảo trên mạng thấy sửa được bằng phần mềm Hex editor nhưng đã tải về, xem hướng dẫn mà không sửa đượcT___T

Có ai biết sử dụng Hex editor hay có giải pháp nào khác để khắc phục không ạ? Em Thank ạ *cúi đầu*

nthanhxuan80

Mà còn nữa cơ! bây h xem youtube nó cứ báo video này hiện không có, phải f5 đến gần chục lần mới xem được. Có ai bị thế không? bực ghê

cobedautay_23

Mà còn nữa cơ! bây h xem youtube nó cứ báo video này hiện không có, phải f5 đến gần chục lần mới xem được. Có ai bị thế không? bực ghê

Johnnie

Mà còn nữa cơ! bây h xem youtube nó cứ báo video này hiện không có, phải f5 đến gần chục lần mới xem được. Có ai bị thế không? bực ghê Mình cũng bị thế bạn ơi Đầu tiên cứ tưởng clip bị xoá đi thật. Nhưng sau mở mấy clip khác cũng bị như thế=.=" Mới bị mấy ngày nay thôi ức chế>"<

Verrall

bạn xài trình duyệt gì thế?? Firefox với google chrome bạn ạ. Thử cả 2 cái rồi đều bị lỗi đấyT____T

Adael

Haizz đang xem dở phim không thể kiềm chế được nên mình đã cài lại windows rồi Thank mọi người:x

hr_10012002

Check lại mạng nhà bạn nha, cái này là do đường truyền chứ không phải lỗi trình duyệt.

Bạn vào start => RUN => gõ vào cmd và enter

CMD bật lên bạn gõ

PING YOUTUBE.COM -T và enter

Bạn xem ping đến server có liên tục và ổn định không? có bị Request time out hay không?

Các chủ đề có liên quan khác