éo được,chẳng biết la vì cái gì.giờ IE cũng mất luôn. Vậy bác lên dc Forum thế @@

Đã nói là dùng Firefox hay Chrome có gì backup rùi ...

Falcon

éo được,chẳng biết la vì cái gì.giờ IE cũng mất luôn. Vậy bác lên dc Forum thế @@

Đã nói là dùng Firefox hay Chrome có gì backup rùi ...

tieuyen19

vậy đó.máy bị lỗi thì sữa chứ để mãi thế thì chẳng biết làm sao luôn

Darce

Bác vào đường dẫn này xóa hết FILE :

Code: C:\Program Files\Internet Explorer Rồi dùng CClean xóa Regedit , sau đó cài lại thử nhá ...

Sao bác không dùng Firefox hay Chrome mà lại dùng IE thế

Ignado

Cái này giống mình bữa trước bị ... Mà không nhớ bước nào đã khắc phục được lỗi kia ...

bạn tham khảo bài này nè ... cài đặt -> chạy run a admin.

vậy nè.

hoanganh_vu

Cái này giống mình bữa trước bị ... Mà không nhớ bước nào đã khắc phục được lỗi kia ...

bạn tham khảo bài này nè ... cài đặt -> chạy run a admin.

vậy nè.

vipmoon24

nó thông báo máy có phiên bản cao hơn nên không cài được thôi mà nếu đã gỡ ra rồi nhưng có thể trong regedit vẫn còn

jody_phuong

Bác vào đường dẫn này xóa hết FILE :

Code: C:\Program Files\Internet Explorer Rồi dùng CClean xóa Regedit , sau đó cài lại thử nhá ...

Sao bác không dùng Firefox hay Chrome mà lại dùng IE thế nó thông báo máy có phiên bản cao hơn nên không cài được thôi mà nếu đã gỡ ra rồi nhưng có thể trong regedit vẫn còn Vì thế mình mới nói bác ý dùng CClean quét Regedit này @@

Bác vào đường dẫn trên có file gì trong đó không vậy

Angus

Van de cua minh la khi mih setup internet explorer 9 thi xuat hien cai ban nhu ben duoi.minh cug chag biet cai chyen quai gj dag xay ra nua.

Ai biet giup minh khac phuc loi nay nha bạn viết tiếng việt có dấu thì mọi người mới hiểu đúng bạn nói gì chứ

bạn viết không dấu như thế vừa khó dịch vừa hay ộc nhầm bạn ạ

Các chủ đề có liên quan khác