ngocanh18_02

tình hinh la hôm qua em co ra ngân hang gui xiền 200 trieu no cho rút tham trung được cái Ipad 2 , hic nhưng khi mang ve rùi em khong biet xài sao nua co phải ra tiem cai hệ điều hanh khong vậy mấy bac va cái khe sim co thể lấy sim dien thọi gắn vao duoc không mong cac bac giúp em với

Aodh

Mới mua ve thì chắc no cai sẵn HĐH rồi , ban coi nó chạy gì , không thich thì mang ra tiem kêu no chay lại HDH khac . Để dong bo dữ liệu thi ban phải dùng den ITUNES của apple chu không phải copy paste nhu trong windows đâu . Neu da phá khóa jaibreak thi có thể dung ishare để chuyển du lieu một cách nhanh chong

cái ITUNES cua apple phải ra tiem cài hay minh tu làm được vay ban còn cái sim thi sao vay ban có xai sim của điện thoai gan vào được không no có gọi dien duoc không vậy

Teithi

cai ITUNES của apple phai ra tiệm cài hay minh tự làm duoc vay bạn còn cai sim thì sao vay ban có xài sim cua điện thoại gan vao được không no co gọi điện duoc không vậy Sim thi minh tự gắn nhé , Itunes thi tải từ trang chu apple về roi cai lên 1 may tinh ( chỉ mot may ) , neu ban mang sang may khac chuyển dữ lieu thi tất cả cac thu trc sẽ mat het . Bạn nen cai ITUNES nhưng dung xai , cài them cai ITOOLS mà xai cho dễ , seach GG de biet cách sử dung nhe

P/S: Con không xài được ban lai cho mình đi

Hale

cho minh hỏi xíu nua nha mình tải phan mem ITUNES về may tinh của mình rui chep vào cái ipad rui cài hả bạn Cài tren may tính bạn nhé , sau do cài thêm cai itools nữa cho de su dụng , neu chi xài itunes thi kha năng bạn không biet xài là rat cao .

Các chủ đề có liên quan khác