ph_ht

Máy tinh cua em khi khong chay ứng dung Proshow thì hoat dong bình thường. Khi su dụng Proshow trong qua trình xuat video chạy duoc may chục % la tu nhiên nó phụt tắt... May co hiện tượng nay duoc 2 ngày nay rồi. Truoc em dùng không lam sao cả, vẫn bình thường. Tu khi em update style path ( may cái silde mới ) thi bat đầu co hien tượng này.. Em khong biết no la làm sao nữa.

P/s. Máy tinh em không dùng pin, chạy tu sac vào máy luon khong qua pin. Sau khi em cai style được 1 luc thì em em no chạy qua va vap vào dây sac lam bung sạc pin ra va mat nguồn, và cung tu lần khởi dong may sau đấy la may có hien tuong này. Em khong biết là do Proshow hay la do sạc ( chi khi nào xuat video trong Proshow moi dot ngột tắt máy )

Mong cac Pro giúp em van de này.. Nó lam em bức xúc quá. Không biet giai quyết ra sao nữa.

huhu_cute

z thi dem ra tiệm đi bạn, minh nghi cái này do em ban vap phải dây sạc rồi, vap toi bung sạc pin va mất nguồn luon moi đau

p/s ban không dùng pin ma dung nguồn điện truc tiep lại còn dot ngot mất điện thi minh nghĩ máy ban bi lỗi hệ thống rồi

falling_start88

Mình nghi la do quá trinh xuat video thường thi CPU hoạt động nặng. Vì dao gan đây máy minh hoat động 20/24.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
M Những Lưu Ý Cần Ghi Nhớ Khi Sử Dụng Máy Thở Oxy Tại Nhà Sức khỏe 0
D Tích hợp có hiệu quả giáo dục ý thức phòng cháy chữa cháy khi sử dụng điện cho học sinh thpt trong giờ dạy học môn vật lí Luận văn Sư phạm 0
D Pháp luật về giải quyết tranh chấp nhà ở và quyền sử dụng đất khi ly hôn Luận văn Luật 0
T Đánh giá hiệu quả của việc chuyển mục đích sử dụng đất khi chuyển đất nông nghiệp sang đất khu công Luận văn Kinh tế 0
D Khắc phục lỗi Viber hay gặp phải khi sử dụng InterNet 0
I Đánh giá khả năng sử dụng phế thải chăn nuôi gia súc sau khi được xử lý nhanh bằng chế phẩm sinh vật Luận văn Sư phạm 0
T Đánh giá mức độ giảm phát thải khí ô nhiễm khi sử dụng khí sinh học trong sinh hoạt (tại xã Ngọc Lũ, Môn đại cương 0
X Những lưu ý khi sử dụng máy làm kem tươi tại nhà Thị trường, Mua bán 0
C Nâng cao hứng thú học tập cho học sinh trong dạy học chương Oxi - Lưu huỳnh, Hóa học lớp 10 khi có sử dụng thí nghiệm hóa học Luận văn Sư phạm 0
D Sử dụng phần mềm excel theo hướng tích cực hóa hoạt động học tập của sinh viên khi dạy học phương ph Luận văn Sư phạm 0

Các chủ đề có liên quan khác