chuyenxelybiet

Hien nay dropbox là 1 dich vụ luu tru trực tuyen da và đang gây "sốt" trên Internet,

- Neu cong việc cua ban liên quan den tài lieu va các loai van bản, giấy to dang Word, Excel, PDF….thì Dropbox la cong cụ tuyet voi để sao luu và đồng bo cac tài liệu này.

- Nó luon la 1 chiếc usb tien lợi ma ban có the su dụng du lieu ở moi noi miễn là có Internet. (Ví dụ: khi ban làm việc o cong ty bạn dua file bạn lam viec vào thu muc dropbox và lam viec trên đó thi may ở nhà cung tu cập nhật, ban khong cần coppy vao USB hay gửi vao mail để về nha lam tiếp. Ngoài ra ban cũng có ban luu file đó tren trang chủ dropbox va bạn co the đến bất ky dau để lấy xuong lam việc.)

- Cho du bạn "lỡ tay" shift + del hay may tính có sự cố, ban khong lo bị mat du liệu và hoan toan có thể phuc hoi lại, và du lieu của bạn luon luon được đồng bo ngay khi bạn ket noi Internet,

- Se rat tiện lợi voi cac bạn học sinh, sinh viên, giảng viên,...khi lam viec nhóm, lam de tài,... (các ban cung share folder de tai đang lam viec và nhung thay đổi cua ban trong folder duoc chia sẻ se duoc cập nhật tren cac acc dropbox va máy tinh cua những người ma ban chia sẻ link)

- Điều tuyet voi nhất ở dropbox la 1 host luu tru có thể "get link direct" mà hiem co dịch vu luu trữ mien phi nào co the làm được.

- Ban hay thử dùng Dropbox, nó se lam cho công viec cua bạn trở nen tot đẹp và nhe nhang hơn, từ khi minh sử dụng Dropbox thi hiệu suất lam viec của mình da tang lên rất nhiều.

Mình co mot số acc dropbox co dung lượng luu tru là 94.25 GB (21.25 GB forever + 73 GB/ 2 năm) và 69.25 GB (21.25 GB forever + 48 GB/ 2 năm).

Ai can xin gửi tin nhan cho mình vào Inbox hay

Có nhieu ban đã đăng ky acc dropbox nhưng ban dau chỉ có 2 GB luu tru và chưa dat dung lượng free toi uu ("tối ưu" theo y mình là co it nhất 2 GB free + 16 GB referrals + 3 GB import video/photo = 21 GB luu tru mãi mãi).

Mình có thể giúp acc của bạn thêm 48GB/2 năm hoặc "referral + import video/photo" để thêm 21 GB luu tru vĩnh viễn.

Ai có yêu cầu xin gui tin nhắn cho minh vào Inbox hay

Nếu các bạn thử nâng cấp acc dropbox, thì các bạn sẽ thấy nỗi vất vả của nó, còn chủ yếu mình phải làm thủ công mới được, tăng dung luong thêm 16 GB, thì cần ref 32 acc ảo? đăng ký bằng tay 32 acc cũng mất ít nhất là 15-20', rồi đăng nhập từng acc, ví dụ đăng nhập mỗi acc khoảng 2', thì khoảng 1h mới xong 16GB, tăng thêm 3GB import ảnh hay video, cũng phải mất 10-15' mới xong, vậy tổng hợp lại, nhanh thì cũng là 1h 30' mới tăng 21 GB được, các bạn thử xét xem: thời gian, công sức, tiền điện, máy móc, và trong 1h 30' đó ngoài tăng dung luong ra thi may tính cũng không làm được việc gì cả, vậy theo bạn thì mất phí là có đáng hay ko? Nếu bạn cảm giác chỉ mất chút phí là đắt đỏ cho 1 acc dropbox co dung lượng lớn và giúp ích cho cong việc cua ban thì mình cũng không ý kiến j cả? Và nếu các bạn muốn tăng dung luong acc dropbox thì gửi tin nhan cho mình vào inbox hay Yahoo vnzcamak159 nhé
(Chú ý rằng: mình chỉ nhận giao dịch bằng mã thẻ điện thoại viettel, mobi và vina)

Mình xin giới thiệu: một so acc mà nhóm cua minh đã up giùm mọi người...

papyuyen

Phiền a e nao yeu cầu sau khi gui inbox cho minh xong thì comment duoi nay nhé

Mình se up theo thứ tu comment

conghuan_dalat

Các thym mai sẽ có acc de sài nhé

Giờ dang up dần dần

..............................

Khi da bao up xong roi thi đổi pass nhá

thuydiep_051098

Các thym mai sẽ có acc de sài nhé

Giờ dang up dần dần

..............................

Khi da bao up xong roi thi đổi pass nhá

haido989

Vay cho mình 1 slot nhé. thanks! Bác giup em tăng dung luong dropbox và kleii nhé:

Dropbox: *****@gmail.com, pass: 123456

kleii: ***@gmail.com, pass: 123456 Done.....43.25 GB....acc kleii thi tam thời 3 GB..sau này khi ma đủ point no se tự lên 18 GB mai mai

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
H Nhận Tăng dung lượng Kleii lên 50Gb InterNet 44
B Tăng cường hoạt động nhận thức của học sinh thông qua việc dạy học các yếu tố giải tích nguyên hàm - Kiến trúc, xây dựng 0
H Tăng cường hoạt động nhận thức của học sinh thông qua dạy học chương phương pháp tọa độ trong mặt ph Kiến trúc, xây dựng 0
O Nghiên cứu xây dựng chương trình nâng cao nhận thức về tăng trưởng xanh cho một số doanh nghiệp nhỏ Khoa học Tự nhiên 0
V Áp dụng học tăng cường cho bài toán nhận dạng hành động hàng ngày sử dụng dữ liệu từ cảm ứng đơn giả Công nghệ thông tin 0
Q Nhận thức của giáo viên tiểu học về chiến lược quản lý hành vi đối với trẻ có dấu hiệu tăng động giảm chú ý trong một số trường tiểu học ở Hà Nội Luận văn Sư phạm 2
C Từ đặc trưng thể loại và phương pháp sáng tác, tăng hiệu quả tiếp nhận khi giảng dạy tác phẩm văn xu Luận văn Sư phạm 0
D Nhận thức của sinh viên trường Đại học Hải Phòng về lời khen ngợi như là một phương tiện tăng cường Ngoại ngữ 0
P Đối với các trường hợp mua, bán chứng khoán trên sàn giao dịch thì thời điểm ghi nhận tăng hoặc giảm Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
E Một số giải pháp gia tăng giá trị dành cho khách hàng được cảm nhận đối với sản phẩm gas bình dân dụ Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác