ludinh_thien

Cai thang XL tao chi post lên cho ai co lỗi như vay thi khắc phục chu tao có nhận mình PRO,nhìn cai mat mầy tao thay sao *** quá,đúng la cai mặt ngu okay, giờ xem ai NGU nhá:

- thứ 1: cái quote ma bạn quote la toi reply mem:anhyeuemthuy nhé ... not for you, idiot!

Bạn chua doc kĩ tui reply toi ai mà da voi nhận vơ... ban không những NGU ma con không có tinh kien nhẫn, khoái nhan lung tung

- thứ 2: xin loi ban chứ, mới doc cai topic mà ban laptop ra la toi đã thay no hết sức vớ vẩn, không lien quan gì voi cai tiêu đề tẹo nào... cai nay cũng đủ chung minh trình độ cua cai thằng lập ra no rồi!!

- thứ 3: cai mat tui ngu thi co liên quan gi đến ban dau nhỉ? okay, toi không nói mình gioi nhung qua cách noi chuyen tui ngợ ra 1 điều, toi ngu nhưng van phai gọi bạn la SU TỔ NGU đó!

nói đến day ma bạn vẫn không biet bạn NGU thi xin lỗi... về hoc hoi thêm đi!

nguoiwenttv

okay, giờ xem ai NGU nhá:

- thứ 1: cái quote ma bạn quote la toi reply mem:anhyeuemthuy nhé ... not for you, idiot!

Bạn chua doc kĩ tui reply toi ai mà da voi nhận vơ... ban không những NGU ma con không có tinh kien nhẫn, khoái nhan lung tung

- thứ 2: xin loi ban chứ, mới doc cai topic mà ban laptop ra la toi đã thay no hết sức vớ vẩn, không lien quan gì voi cai tiêu đề tẹo nào... cai nay cũng đủ chung minh trình độ cua cai thằng lập ra no rồi!!

- thứ 3: cai mat tui ngu thi co liên quan gi đến ban dau nhỉ? okay, toi không nói mình gioi nhung qua cách noi chuyen tui ngợ ra 1 điều, toi ngu nhưng van phai gọi bạn la SU TỔ NGU đó!

nói đến day ma bạn vẫn không biet bạn NGU thi xin lỗi... về hoc hoi thêm đi! moi nguoi bớt một cau la yên ấm thôi

12h rồi, ngủ thôi

baby_thichtudo

cái nay phai nói là: "rảnh rỗi sinh nong nổi" chứ "Sử dụng D-com 3g viettel dung cách" cái noi gi =.=

cai nay phải nói là: "rảnh roi sinh nông nổi" chứ "Sử dung D-com 3g viettel đúng cách" cai noi gì =.= bac nay nói chuẩn

kiddung1985

win 7 thi lam sao mới thao dc phần cứng an toan ra khỏi may nhu usb nhỉ Windows 7 không rut an toàn USB 3G được, cứ Dis roi rút nóng ra.

P/S: No da dở chứng thi danh chịu, chứ su dung đúng cách cai noi gì. Vote DEL topic.

gia_bang

tui sai USB cũng đã 3 nam rồi gặp rat nhieu lỗi nên moi post lên cho cac bac xem tham khảo thôi,không dam lam thì sao nay gap lỗi khỏi la lan nói là mạng dỏm.Mạng nao sai mà không truc trac cứ làm nhu sai vĩnh viễn không hư

ngthbhong

win 7 thi lam sao mới thao dc phần cứng an toan ra khỏi may nhu usb nhỉ Ban than windows không cho thao an toàn Dcom nhung bạn có the dung phần mềm USB Safely Remove.

Rafael

hướng dan rat chi tiết, rất đúng.

mình vẫn thuong lam là cắm và rút, không thay có lỗi may ngoai lỗi hay lag.

3 nam van sống.

nghe may con gà tồ so ma thương cho cong post bài của bác

Elgine

Tụi no lam như mạng la khong bao giờ gap loi gặp trục trặc,đúng là tui chicken khong chiu tiếp thu chi biet nói nhảm

Ban than windows không cho thao an toàn Dcom nhung bạn có the dung phần mềm USB Safely Remove. Windows 7 moi thể chứ Windows XP van rut an toàn được.

hướng dẫn rất chi tiết, rất đúng.

mình van thuong làm là cam va rút, không thay co lỗi mấy ngoai loi hay lag.

3 năm vẫn sống.

nghe mấy con ga tồ sợ ma thuong cho công post bai của bác Tui no làm như mang la không bao gio gap lỗi gặp trục trặc,đúng la tui chicken không chiu tiep thu chỉ biet noi nhảm Vâng, topic that hữu ích, 2 ban quả là cac A tài!

aerislimit

hướng dẫn rất chi tiết, rất đúng.

mình van thuong làm là cam va rút, không thay co lỗi mấy ngoai loi hay lag.

3 năm vẫn sống.

nghe mấy con ga tồ sợ ma thuong cho công post bai của bác ban dung dcom bị lag may hay sóng yếu quá, mang bi dựt dựt nen ban nói bị "lag"??? các ban dang làm 1 van đề không co "vấn đề" tro thanh 1 van de có "vấn đề" rồi đó... ban than máy tính khi dung nhiều, và theo thoi gian thì may se chạy chậm thui; còn van de dcom bị "lag" thì con phu thuộc vào van de sóng dcom cho ban ở có tot hay ko: sóng tot thi lướt web, xem fim vo tu và ngược lai thi "LAG" là chuyen duong nhiên thôi?????.... haizzzzz

còn 1 van đề nữa, minh thay khi ngắt ket noi dcom và dong han nó thì windows da tự remove no ra khỏi hệ thống rùi, viec gi phải mất cong tim cách remove safely chi nua ? ? ? cu tiện tay rut toet ra khỏi may di ~.~

yes, the gioi máy tính cung giong như con người... "BÁCH BỆNH" và co no mới biết chinh xac nó bị bệnh (vấn đề) gì (dac biet là cái kieu benh mà chủ thot dua ra) nên chang co sư phụ thuc su trong lĩnh vuc IT này hết, không phai nói người nay nguoi kia gà đâu bạn... vi ban cũng chẳng hơn ai... noi ra lại mất đoàn kết. Ok?

yul_rukawa

tat nong nhiều gây loi gi ở dcom vay ban ? Ban Disconnect Dcom rồi rut nong cũng không sao. Từ hoi xai Windows 7 minh toan làm vậy.

Các chủ đề có liên quan khác