Minh xai windows XP. Truoc gio mình xài Yahoo 10 rat ok nhưng cho den toi qua không biet bi lỗi gì khi dang chat mà minimize khung chat hay click qua cua so khác là yahoo bi văng ngay. Minh da xóa bản 10 va down 11 ve nhung cũng bị tương tự. Ai giup mình với cai nay do yahoo chap chon rồi 1 thoi gian sẽ hết thui thang Mỹ đang tim cach xoá yahoo khoi viet nam mà

đầu tien la blog yahoo

Gilroy

Cái nay chac do máy ban bi sao rồi, phai kiem tra kỹ lai di vì máy minh chay Yh chat binh thuong nè, có the ban phải xoá sach ban YH đang co roi cài lại ban moi nhất coi sao, xoá sach chu không phải uninstall nhé.

Katano_Fatthai

bạn có dang nhạp yahoo = Garena Plus không ???

có khi mỏ 2 cái cùg lúc dó Minh không có mở cung luc bạn ơi. Nhung luc trước mở cung luc cũng không co sao hết mà.

Cái nay chac do máy ban bi sao rồi, phai kiem tra kỹ lai di vì máy minh chay Yh chat binh thuong nè, có the ban phải xoá sach ban YH đang co roi cài lại ban moi nhất coi sao, xoá sach chu không phải uninstall nhé. Minh vao control panel xoa luon rồi cai lai mà van không được. Dùng nis quet virus thì không ra.

duhi_295

Minh vao control panel xoa luon rồi cài lai ma vẫn không được. Dùng nis quet virus thì không ra. Dung thu your uninstaller go ban nhé, sau do quet toàn bộ rac he thống, dọn registry luôn. Xong cai lại yahoo.

Hoireabard

nếu xai yahoo không được thi ban có thể dung trilliant để đăng nhap vo yahoo cũng được.......không nhất thiet phai sử dụng yahoo de vào đâu ak

Dung thu your uninstaller go ban nhé, sau do quet toàn bộ rac he thống, dọn registry luôn. Xong cai lại yahoo. Minh vua làm xong nhung van không khả quan chắc phai xai chiêu cuối cai lai windows quá

nhung_koj

Minh vua làm xong nhung van không khả quan chắc phai xai chiêu cuối cai lai windows quá face ip coi,hết chăn

face ip coi,hết chăn Ban Phong và các bạn ơi, minh dung hotspot shield thi yahoo lại sử dung binh thường @@ vay la sao ai giai thich giúp mình với

Ban Phong và các bạn ơi, minh dung hotspot shield thi yahoo lại sử dung binh thường @@ vay la sao ai giai thich giúp mình với nhưng ban vao web được khong ? tuy nó fake IP nao nữa bạn à!

theo minh loi yahoo của chu thot dùng thử turne up xem the nào? vào fix common loi tick các ô rùi chạy. minh dam bảo fix 90% la chính xác! may tro lại bt!

handoi

nhung ban vào web duoc khong ? tùy nó fake IP nao nua bạn à!

theo mình loi yahoo của chủ thot dung thử turne up xem the nao ? vào fix common loi tick các o rui chạy. mình dam bao fix 90% la chinh xác! máy tro lai bt! Bạn noi ro hơn giùm minh cach làm được ko.

P/s: minh dung HS vào cac web bt luôn.

Ban noi rõ hơn gium minh cách làm được ko.

P/s: mình dung HS vào các web bt luôn. nó chan không cho bạn vao yahoo đó để may ngay nữa nó moi tha

dùng cai gi vào được thì dùng

nó mới huy blog của vietnam hôm 18/1 rùi

no chan không cho ban vao yahoo đó de may ngày nữa no moi thả

dùng cái gi vao được thì dùng

nó moi huy blog của vietnam hom 18/1 rùi

Nhung minh hỏi bạn minh thi họ vẫn dung dc bt` mà bạn. Sao chi co mình dính chuong vay

lollipop_grand

Nhung minh hỏi bạn minh thi họ vẫn dung dc bt` mà bạn. Sao chi co mình dính chuong vay no nham tới IP nao thi chơi vui vay thui

mình bi y chang hàng xom vo được minh thi 2 ngay cung không vô được

no nham tới IP nao thi chơi vui vay thui

mình bi y chang hàng xom vo được mình thi 2 ngày cũng không vo được

Hì hi bay giờ dùng HS lai bị. Thôi chac minh đợi xem sao. Mà ban co chắc lỗi nay không phải do may minh ko.

littlefrog_1712

Mình xai windows XP. Trước gio minh xài Yahoo 10 rat ok nhưng cho den tối qua không biet bị lỗi gi khi đang chat ma minimize khung chat hay click qua cua sổ khác la yahoo bị văng ngay. Mình da xoa bản 10 va down 11 về nhung cung bị tương tự. Ai giup minh với

Các chủ đề có liên quan khác