jelly0110

nếu co thi windows tự nhan driver chứ bạn,bạn vao control panel chọn muc add hardware xem

cherub1707

hihi, Thank bạn, chắc la không có rồi, vi minh dùng win7 nen tim không thấy muc add hardware

shin_yal

Ai biet laptop HP compaq 510 co bluetooth không ? minh tim mãi mà không có, neu co chỉ mình cach bat lên với vao control panel gõ blu se hiện ra - device and printer trong do có bluetoỏth

Có Buetooh day thử tắt Wifi di xem.Ko thì ban vao đây rồi chon HDH mà tải Driver

huyhoang3129

Ai biet laptop HP compaq 510 co bluetooth không ? minh tim mãi mà không có, neu co chỉ mình cach bat lên với Theo minh biết thì bluetooth dong máy này se duoc bật chung voi card wireless. Bạn tim tren bàn phím xem co nút bật tat wireless không (thường ket hop Fn + nut co hình cột thu sóng).

Fallon

hihi, Thank bạn, chac la không có rồi, vì minh dung win7 nên tim không thấy mục add hardware Laptop cua bạn hình nhu co bluetooth mà. vao control panel gõ blu se hiện ra - device and printer trong do có bluetoỏth

Có Buetooh day thử tắt Wifi di xem.Ko thì ban vao đây rồi chon HDH mà tải Driver
minh tai về driver bluetooth ve rồi, khi cai dat nó bảo khong co thiết bị bluetooth nao hết, hix, minh co bật wifi lên rồi, wifi van hoạt động tot ma bluetooth không duoc vay nhỉ

hoanglykhanh

Ai biet laptop HP compaq 510 co bluetooth không ? minh tìm mãi ma khong có, nếu co chi mình cách bat len với

Các chủ đề có liên quan khác