Chuyện la nhu vầy , minh dang chơi game web thi bỗng dưng game co dấu hiệu cham va giật , minh kiem tra CPU thi thay trên 50% co luc 80% mình thu moi cach ma vẫn không het cu vào game do la CPU lại tang len 50% - 80% . Minh thu vào các game khac thì hình nhu van bình thường không co dấu hiệu giat gi hết . Minh thu cài lại windows ma vẫn không co gì kha quan . Hôm nay mao mụi lên day hoi các bạn van de này , ai biet thì giúp dum to gấp nghen game minh yêu thích ma lai như thế nay thi nãn lắm cac bac ạ

Somhairle

Bản windows cua bạn có the không chuẩn, trước khi cai bạn nên format lai ổ . Con neu vẫn bị thi ban đem tới TT bao hành để ho kiem tra, bôi keo tan nhiệt cho chip may tính của bạn

Faraji

Game chay chiem nhiều CPU ah ban ? Bạn thử tai nguon game khác xem the nào. Phần cung cua bạn liệu co dap ứng được game khong ? Hãy post thong tin phần cung cua bạn lên đây. va game bạn đang chơi

mình nghi no bthuong ma , thinh thoang minh van bị , cách khac phuc là mở window task manager len tắt ctrinh nao lam tốn tài nguyen ma mình không thuc su cần thiết dùng

Billie

Game chay chiếm nhiều CPU ah ban ? Ban thử tải nguon game khác xem thế nào. Phan cung của bạn lieu co đáp ứng duoc game không? Hãy post thong tin phần cung cua bạn lên đây. và game ban đang chơi WEB game mà bạn!=.=

sweetjerry2007

Vào đây xem giup mình 2 hinh nha , mới tham gia dien dan này sao no không cho post hinh nhi @@!

Mình choi 1 tháng trời nay van bình thường ban Winmax ơi , bong dung nó bị ntn minh cũng k hieu ly do nữa @@

Albert

Vào day xem giúp mình 2 hinh nha , moi tham gia diễn dan nay sao nó không cho post hinh nhỉ @@!

Mình chơi 1 thang trời nay van binh thường bạn Winmax oi , bỗng dung no bị ntn minh cung k hiểu ly do nữa @@ Ban kiem tra koi process plugin-container.exe co phai virus ko, chay chiem nhiều CPU + RAM the kia máy lag la phai rồi!=.=

bấm vô plugin-container.exe va end nó đi no hoi nguy cho may ke cứ end =---> nếu no ma hiện ra cai khac cũng chấm exe

bạn cần toi KIS để nó diệt --> day la 1 loại virut

Cái plugin-container.exe minh tat đi thì flash bi hỏng out game luon @@ vậy thi bat nó lại di cai KIS vô quet full xem có gi không

Các chủ đề có liên quan khác