Để khac phuc lỗi Dcom viettel khong thể kết nối,ngắt kết noi thuong xuyên thì lam theo các bước sau:

_Start->Settings->Control Panel->Add or Remov..->Dcom để thao Dcom khỏi máy tính

_Restart lai may tính

_Đưa Dcom vao cai đặt lại sau khi cai dat xong chọn tren bang điều khiển cua Dcom là Công Cụ->Lựa chọn->Trong phan khoi động không danh dau bất cứ lua chon nào hết,xong.

ngochai_tp1995

bác co cach nào tốt hơn ko, chu em xài cái anh viettel nay duoc khoảng 7 tháng, nó cu nhu thằng điên ấy, ưng thì chạy, không ung thì nghỉ khoẻ, mà khi do sóng vẩn căng đét, ma em có dám su dung gói cước đâu, xài toi dau trả tới đó, để mong duoc yên thân, ma no vẩn vậy, chan quang đi thì tiếc tiền, lo mua rồi em biet lam sao đây,

thuhang07_vt

bac co cách nào tot hon ko, chứ em xai cái anh viettel nay được khoảng 7 tháng, no cu như thằng điên ấy, ung thi chạy, không ung thi nghỉ khoẻ, ma khi đó sóng van cang đét, mà em co dám sử dung goi cước đâu, xai toi đâu trả tới đó, de mong được yên thân, mà no van vậy, chán quang di thì tiếc tiền, lở mua roi em biet lam sao đây, Mình cũng vậy, ma cha biết làm sao. Ráng xai do vậy, méo mo co hơn ko!

atv_24h

bac co cách nào tot hon ko, chứ em xai cái anh viettel nay được khoảng 7 tháng, no cu như thằng điên ấy, ung thi chạy, không ung thi nghỉ khoẻ, ma khi đó sóng van cang đét, mà em co dám sử dung goi cước đâu, xai toi đâu trả tới đó, de mong được yên thân, mà no van vậy, chán quang di thì tiếc tiền, lở mua roi em biết lam sao đây, do nha mang rồi nó do chung đó nó thich tat dowload ngắt ket noi

anh_peo

7 thang thì còn bao hanh mà bạn..mang di bao hành xem.. bao hanh cái nổi gi ban ơi, từ khi moi mua tới gio no đều vậy cả, hỏi toi hoi lui nhà mang no cứ kêu do sóng, do nay do kia, hoi riet củng chán, xai let lết tới giờ đó, doi khi nào hết 1 năm, het tang 1,5gb hàng tháng, là cung cho em nó bay len nào, em bay qua bờ rào, roi ruoc em khác chan dai tới nách ve xai cho nó sướng

pachu_yen

thoi cu như thông le cu , rút ra cam lại nhung con cái vụ no cu 00kb- 50kb-100kb thi sao nhỉ

Dcom viettel ma gở cài dat coi chừng ôm hận. 1 so dong khi xài 1 thoi gian sẽ mat file setup cấm vao không còn cài được. có bi ngat mạng có the do vùng miền đấy. mình co hom về quê o Long An xài thi 5phut nó lại tu ngat 1 lần vao lai khó khăn. nhung xai tại Tp HCM cach 1-2ngày nhưng khong co hiện tượng đó

Đúng ùi. Cái pc minh sau 1 thoi gian sử dụng dot nhien mất driver cua dcom thế là may k nhận, gở ra cai lại không được, phải muon cai dcom anh ke ben nhà cài lại. Ôi muon vao ADSL quá ma vung sâu vùng xa khong có

quangtrungks7a

Gỡ Dcom ra lam gi có chuyện không nhận,chắc may bac cấm vào khong vao ổ D-com de cai đặt chứ gì,một số may thi autorun còn mot so máy phải click day các bạn ạ,hay do may bac cài chương trinh xung đột với D-com chu gì,nếu không nhan thi cách cuối cung dem D-com gắn qua may tính khác roi quay trở lại gan may mình có gi dau tui xài D-com da 3 năm roi cung gặp rất nhieu loi và cũng tu minh khắc phục D-com van sài ngon binh thuong

mình khong biet là lỗi gì,nhưng đã tung bi với con laptop asus,cách khac phuc là chuyển sang cong USB khác là hết

namthanhhnt

minh khong biết là lỗi gì,nhưng da tung bị với con laptop asus,cách khắc phuc la chuyển sang cong USB khác là hết bác nay noi đúng nhưng em da đổi lần luot het các cổng usp roi biết đổi đi đâu, doi lai cổng củ no cung vẩn bị

Các chủ đề có liên quan khác