chẳng may em go nham phần mềm nào đó, may restart lại và mat bieu tượng loa o goc phải màn hình, máy khong nghe được nhạc, hien ra bảng thông bao co vấn đề voi sound device. Em co vao Control Panel -> Sound and Audio Devices -> the Volume thì thấy hien len là No Audio Device. Em muon cài lại nhung không có đĩa driver, lại cung không thạo về máy tính. Mong moi người giúp ạ.

Theo một vai nguoi nói em da tai Device Doctor ve nhung cũng không biet cach dùng nốt

[url=http://www.upanh.com/loi_upanh/v/fvkc8w3p5tq.htm][/url]

mua cai dia 400.000 driver XP + 7

chuột phai my computer chọn --> manager --> device managerment --> tim den audio

nếu nó không co màu vàng gi ban xem lại windows loi

nếu co mau vàng mới la thieu driver đúp vao no chọn update driver tro tới ổ dia DVD bỏ sẵn dia 4000 driver không được nữa

thì bấm update tren internet cho no tim

thucle77

Chon Realtek High Definition Audio roi nhấn Download driver, hay ban cung có thể tai ban cài đặt driver audio cho may tại . em da thu down về nhung khi cài đặt no hien ra cái bang nay là sao ạ, kick vao ok cug không được

[url=http://www.upanh.com/loa_upanh/v/9vkfcp3zahb.htm][/url]

tigontt2003

em da thử down ve nhung khi cài dat no hiện ra cai bang này là sao ạ, kick vao ok cug không dc
Ban download file ksuser.dll cho Windows XP tai , unzip sau do copy vô C:\Windows\System32 roi chay lại setup de cai driver.

Ban download file ksuser.dll cho Windows XP tai , unzip sau do copy vô C:\Windows\System32 roi chay lại setup de cai driver. Đc rồi ạ, Thank nhìu

4_6

Chọn Realtek High Definition Audio roi nhan Download driver, hoac ban cũng có the tai bản cài dat driver audio cho may tai .

hoangminh_tq08

Sặc, XP ho! Tích vào Realtek High Definition Audio ay ma tải về. Khong duoc thì coi hang may là gì, len trang chủ mà tải về, muc Audio đấy!

ngochankha

Winxp thi de mà bạn co the tham khảo

Tai cai đó về de trong máy khi nao thieu cái gì thi loi ra dùng

Các chủ đề có liên quan khác