conyeume231

cái nay la mình test tren bkav cái nay la toc do server trong nước

moi nguoi xem giúp chu minh mới nâng tu goi 3mb lên goi 6 mb vài ngay dau thì download o fshare vip rất ngon 700 - 800 kb/s giờ chi con 350kb/s . Minhf cung đã gọi len ky thuật nhưng dc tra lời là van goi 6mb trong khi toc độ mình download thi vẫn như trên . co cach nào kiểm tra dc không vậy mọi người

phuong_thai0505

cái nay la mình test tren bkav cái nay la toc do server trong nước

mọi nguoi xem giúp chứ minh moi nâng từ goi 3mb lên gói 6 mb vai ngay đầu thì download o fshare vip rat ngon 700 - 800 kb/s gio chi còn 350kb/s . Minhf cũng đã goi len kỹ thuật nhung dc trả lời la van gói 6mb trong khi toc do minh download thì vẫn nhu tren . có cach nao kiểm tra dc không vay moi người cai nay có the do virut..hay cũng co the do dây ban bi đứt nhưng khong dut hản nên no cham mạng..lúc trước bi co bị cắt ra noi lại là chạy ngon.bạn thu tim xem có dut day ko?

cai nay có the do virut..hay cung co thể do day ban bị đứt nhung khong đứt hản nen no chậm mạng..lúc truoc bi có bị cat ra nối lại la chay ngon.bạn thử tim xem có đứt day không ? virus chac là không co roi bạn . con dut dây là day nao bị đứt ha ban , bạn noi ro hơn được không chu mình ức che lam rồi

baby_thichtudo

lúc truoc day mạng mình bi chuot cắn nó bi giong bạn vậy đó. sau do dt k.thuật lên sua thi bình thường lại

classic_season

phone ma de kỷ thuật xuong la cả vấn đề . Dung la mạng lag that co ai bị giong vay nữa không nhỉ

Đúng la hom nay hơi chậm, down Youtube duoc hơn 400KB/s, Speedtest thi 3.4Mbps. Chắc su co gì rồi! Vua toi qua down Mediafire hon 700KB/s mà!

kuzak.yeuem

virus chac là không co roi bạn . con dut dây là day nao bị đứt ha ban , bạn noi ro hơn được không chu mình ức che lam rồi thi ban tìm xem cho nào bị đứt..nó không dut han mà chuột no can chưa hết thi ban cắt ra noi lai là được mà

Các chủ đề có liên quan khác