bnoo_chan

Phần mềm Speed Up My PC thì mình cũng không cần nói nhiều vì đã có nhiều topic gửi lên rồi. Nhưng down phần mềm thì OK. Nhưng dùng thì lần đầu thử chỉ sửa được 15 lỗi. Không bõ. Còn tìm Key của phần mềm thì khổ. Vì vừa Up Key lên có người dùng là Key không Active được nữa.

Vì nó kết nối trực tiếp với mạng. Còn mấy bác ở Forum khác thì lại bảo là do chúng ta Copy lên không được. Bắt phải gõ chay...

Nếu được thì chắc cũng chỉ vài ngày rồi nó báo Key lỗi. Còn nếu không thì lại phải tìm, đủ các trang web, forum, các trang cung cấp Key hàng ngày miễn phí, clip trên YouTuBe.v.v...

Tất cả đều không được.

Lúc đầu thì mình cũng như vậy, nhưng dảnh lên đọc mấy cái tài liệu nước ngoài thì người ta chỉ dẫn cách không cần key mà vẫn dùng được phần mềm.
Thử và đạt hiệu quả 100%

Bước 1:

Mở start -> Chọn run-> đánh regedit

Bước 2:

Mở Edit -> Chọn Find rồi điền giá trị

Đợi nó tìm một lúc, không được thì lên thử lại vài lần.

Bước 3: Nhấn New -> String Value

Điền tên

Bước 4: Save lại rồi thoát là OK.

Bước 5: Mở lại phần mềm và kiểm tra là thành công.
Chú ý trong lúc làm thì phải tắt chương trình Speed Up My PC 2013 đi nhé.

caodung_1101

Cho minh hoi khi dung phan mềm này thì upgrage lên được k?mong ban trả lời giùm mình

hay wa.... thanks ban nhiu.....nhưng ở đâu ra mà bạn có được con số a01043 vậy

mình mun sai` cho phần mềm khác thì sao bạn

songynphan

Phần mềm Speed Up My PC thì mình cũng không cần nói nhiều vì đã có nhiều topic gửi lên rồi. Nhưng down phần mềm thì OK. Nhưng dùng thì lần đầu thử chỉ sửa được 15 lỗi. Không bõ. Còn tìm Key của phần mềm thì khổ. Vì vừa Up Key lên có người dùng là Key không Active được nữa.

Vì nó kết nối trực tiếp với mạng. Còn mấy bác ở Forum khác thì lại bảo là do chúng ta Copy lên không được. Bắt phải gõ chay...

Nếu được thì chắc cũng chỉ vài ngày rồi nó báo Key lỗi. Còn nếu không thì lại phải tìm, đủ các trang web, forum, các trang cung cấp Key hàng ngày miễn phí, clip trên YouTuBe.v.v...

Tất cả đều không được.

Lúc đầu thì mình cũng như vậy, nhưng dảnh lên đọc mấy cái tài liệu nước ngoài thì người ta chỉ dẫn cách không cần key mà vẫn dùng được phần mềm.
Thử và đạt hiệu quả 100%

Bước 1:

Mở start -> Chọn run-> đánh regedit

Bước 2:

Mở Edit -> Chọn Find rồi điền giá trị

Đợi nó tìm một lúc, không được thì lên thử lại vài lần.

Bước 3: Nhấn New -> String Value

Điền tên

Bước 4: Save lại rồi thoát là OK.

Bước 5: Mở lại phần mềm và kiểm tra là thành công.
Chú ý trong lúc làm thì phải tắt chương trình Speed Up My PC 2013 đi nhé.
hay wa.... thanks ban nhiu.....nhưng ở đâu ra mà bạn có được con số a01043 vậy

mình mun sai` cho phần mềm khác thì sao bạn

Akono

Mỗi một phần mềm khi bạn cài đặt vào máy tính thì nó đều được khai báo vào mục regedit của máy tính(Chỉ windowns thôi nhé). Tất cả thông tin về phần mềm, key, thông tin sản xuất... đều được khai báo bằng 1 Key trong đó. Nên nếu bạn tìm được Key của phần mềm thì có thể thay đổi được. Còn vì sao mình tìm được Key của speed up my PC 2013 thì mình đọc qua mấy trang web của nước ngoài nói là sử dụng Key này để thay đổi. Nên mình thử và thành công. Thế là share luôn.

lamhcm

Re: [Hướng dẫn] Cách dùng phần mềm SpeedUpMyPC 2013 mà không cần

tui lam kho duoc hương dẫn chi tiết them dược ko

tctuvan

Re: [Hướng dẫn] Cách dùng phần mềm SpeedUpMyPC 2013 mà không cần

Vào đây mà download bản full về dùng

Các chủ đề có liên quan khác