Torrey

pó tay với các bạn thật. lâu bất vào thì ra các bạn nhiều người vẫn chưa cài được hả.

ở trên em vừa hướng dẫn rùi mà bất biết cách làm sao?

chạy file (kb888111xpsp2.exe) trước khi cài audio, chạy xong thì cài audio là ok ngay. con này em cài suốt mà

muốn lấy file (kb888111xpsp2.exe) thì tìm trong đĩa có driver HDAudio ấy.

còn bất vào google mà tìm chứ.

link này thử xem em mới tìm ở trên mạng về nên bất rõ có phải bộ cài chuẩn bất các bạn thử xem nhé

nếu tìm được trong đĩa main thì tuyệt cú nhất, em hay lấy ở trong đĩa main triotech 945 theo đường dẫn \Sound\HDAudio\98_ME_2K_XP\MSHDQFE\Win2K_XP\us

các bạn nhớ phải chạy cái này trước khi cài cạc sound nhé.

các bạn yên tâm con này em làm mấy con rùi nên bảo đảm là ngon 100%

còn đây là đất chỉ driver

có gì bất hiểu lên hệ yahoo với em

nink : yeu_lam862002

làm được thank em cái nha các bác

Quentin

em vừa sử lý con lenovo này cho bạn lương kim ngân xong.

cứ theo cách của em là ok ngay

gainhaque

em cung dang gap van de do day!lam het cac cach cac bac bao. noi chung la may van chay tot nhung.....van không thay sound dau

Duante

cai lenovo g530 của mình cài lại winxp. Lùng sục dc trên google được cái driver fix lổi driver audio. xong cai cai driver audio down về thì nhận có âm thanh. nhưng trong device manager vẫn báo lỗi "audio device on high definiton audio bus" và "unknown device". Chẳng hiểu bị ji... khổ tâm ghê

MacIntosh

chào anh em, em cũng đang dùng con G430 của lenovo, em đang dùng XPSP3, vừa thử nhiều cách của anh em vừa bày ở trên nhưng không được, các bạn xem giúp em vì trong device manager em không thấy driver của card sound. Một vấn đề nữa mong tất cả người giúp đỡ đó là hiện tại máy em cũng chưa thể có card mạng vì em chỉ thấy có card wifi và cái usb modem đang dùng tạm. Mong tất cả người xem xét giúp, em vật lộn với nó cả 2 hôm nay rồi. Thanks all

Bromleah

thank Xu_xu

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

Xu_xu ngon vãi trưởng Thank nhé

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

Trích:

khaihuynh

Đã cập nhật link mới rồi đấy.

link no ne vao mà down

Edric

Trích:

xu_xu

Bạn vào đây mà dơnloand nè có đủ tất cả driver lenovo3000 G430 đó . đúng thì thank cái nha . link :

tui cai dc con nay ngon lanh rui!!(rat nhieu nguoi gap truong hop giong ban)

neu chua cai dc lien he voi tui: 0914684784. gap Mr Kien, ok??

nhuc123

-cai card am thanh sau cung la duoc.khong tin cac ban lam thu la biet...
-con cho minh hoi ne? co ai biet cai micphone de hat karaoke tren windows xp cua 3000 g430 ko?hat ra loi luon do?

tctuvan

micro can j phai cai. cam vao, roi chinh bieu tuong hinh cai loa o gan dong ho la xong

[ Post bai thong qua Mobile ]

nvp1510

Trời. Chán quá. Cài sond cho lenovo 3000g230 mãi không được. Nhờ các bạn chỉ giáo với. Loay hoay mãi bất lực quá!

tctuvan

Vào đây mà tìm driver bạn cần. Bạn cần Driver gì cơ, nói cụ thể mình tìm cho

nvp1510

Mình tìm driver âm thanh nhưng tải mấy bản trên trang chủ cài máy không nhận. Mình tìm hiểu được biết hình như lenovo 3000G230 dùng Conexant gì đó những tải vế nó cứ báo là không tìm thấy Media file. Chịu quá! Mình đang dùng windows xp.

tctuvan

Trích dẫn từ nvp1510:
Mình tìm driver âm thanh nhưng tải mấy bản trên trang chủ cài máy không nhận. Mình tìm hiểu được biết hình như lenovo 3000G230 dùng Conexant gì đó những tải vế nó cứ báo là không tìm thấy Media file. Chịu quá! Mình đang dùng windows xp.

Down cái này về cài xem

Các chủ đề có liên quan khác