Xarles

Hôm nay em xin nói ra suy nghĩ của mình! không biết có bị mọi người ném đá hay không nhưng có sao nói vậy. 1 phần vì bức xúc 1 phần cũng vì cảm giác nản về chuyện băng thông quá

-Thứ nhất: Thiết nghĩ chúng ta ai chẳng biết là sinh viên cùng kiệt không có tiền lắp mạng dây nên phải trông chờ vào việc phá băng thông! Nhưng em không hiểu tại sao chúng ta đi ăn cắp mà còn la làng..Cứ mỗi lần băng thông nhà mạng bị phá được thì lại rùm beng lên xin xỏ, share này nọ đến nỗi các nhà mạng fjx và giảm tốc độ mạng...Có 1 điều em rất ức chế là có những người chó ngáp phải ruồi phá được băng thông được 1 tí là lên ketnooi.com/forum up ảnh khoe này nọ cho sướng. Họ làm thế để sướng họ nhưng lại khổ những ng khác. Càng như vậy các nhà mạng nó nhìn thấy được nó càng làm mạnh tay mà fjx băng thông. Nếu như trong chúng ta mỗi ng có ý thức 1 chút thì liệu giờ đâu phải chịu cảnh Miu thì fix còn viettel thì disss

-Thứ hai:Từ việc phá băng thông mà có quá nhiều kẻ chuộc lợi, kiếm tiền của anh em,nhiều toppic nào là trả 20k được share,hay toppic share băng thông nhưng cuối cùng chẳng ma nào share cả.mất tiền cũng không làm được gì. Tất cả những điều đó gây ảnh hưởng rất xấu đến uy tín của trang wed ketnooi.com/forum là 1 và thứ 2 là làm cho các nhà mạng fjx mạnh tay hơn!

Em nghĩ từ giờ mọi người chịu khó tự ngồi mày mò suy nghĩ đi! ai sinh ra cũng có cái đầu! đừng nên xin xỏ này nọ hay lập những toppic này nọ về băng thông làm ảnh thưởng xấu đến trang wed cũng như quyền lợi của mọi người!

Đó là suy nghĩ của em! em cũng bị fix 50mb rồi giờ cũng đến lúc an phận!

gialang00719

Hôm nay em xin nói ra suy nghĩ của mình! không biết có bị mọi người ném đá hay không nhưng có sao nói vậy. 1 phần vì bức xúc 1 phần cũng vì cảm giác nản về chuyện băng thông quá

-Thứ nhất: Thiết nghĩ chúng ta ai chẳng biết là sinh viên cùng kiệt không có tiền lắp mạng dây nên phải trông chờ vào việc phá băng thông! Nhưng em không hiểu tại sao chúng ta đi ăn cắp mà còn la làng..Cứ mỗi lần băng thông nhà mạng bị phá được thì lại rùm beng lên xin xỏ, share này nọ đến nỗi các nhà mạng fjx và giảm tốc độ mạng...Có 1 điều em rất ức chế là có những người chó ngáp phải ruồi phá được băng thông được 1 tí là lên ketnooi.com/forum up ảnh khoe này nọ cho sướng. Họ làm thế để sướng họ nhưng lại khổ những ng khác. Càng như vậy các nhà mạng nó nhìn thấy được nó càng làm mạnh tay mà fjx băng thông. Nếu như trong chúng ta mỗi ng có ý thức 1 chút thì liệu giờ đâu phải chịu cảnh Miu thì fix còn viettel thì disss

-Thứ hai:Từ việc phá băng thông mà có quá nhiều kẻ chuộc lợi, kiếm tiền của anh em,nhiều toppic nào là trả 20k được share,hay toppic share băng thông nhưng cuối cùng chẳng ma nào share cả.mất tiền cũng không làm được gì. Tất cả những điều đó gây ảnh hưởng rất xấu đến uy tín của trang wed ketnooi.com/forum là 1 và thứ 2 là làm cho các nhà mạng fjx mạnh tay hơn!

Em nghĩ từ giờ mọi người chịu khó tự ngồi mày mò suy nghĩ đi! ai sinh ra cũng có cái đầu! đừng nên xin xỏ này nọ hay lập những toppic này nọ về băng thông làm ảnh thưởng xấu đến trang wed cũng như quyền lợi của mọi người!

Đó là suy nghĩ của em! em cũng bị fix 50mb rồi giờ cũng đến lúc an phận! Bạn đưa yahoo đây , vì sẽ có 1 vài chắc nghiệm vs vùng bạn đang ở ,mình sẽ share cho bạn max Miu đợt tết này

Với điều kiện k share cho ai khác vì đến giờ phút này tui chả tin ai trên cái vnzoom này ngoài bạn , đừng như 1 số người bưng bài của người khác đi khắp nơi là được , test ok lên đây chứng thực giúp mình . vậy nhé !

Ai bị lừa thì ráng chịu thôi có phải trẻ con nữa đâu mà bị lừa những cái chuyện này,còn bác bảo tự suy nghĩ tìm cách thì có phải ai cũng tìm ra cách đâu nghĩ được thì cần gì phải lên VNZ xin cách nữa ,còn vấn đề share thì cứ share cho những người đã tham gia vnz lâu có nhiều bào viết

360_123

Bạn đưa yahoo đây , vì sẽ có 1 vài chắc nghiệm vs vùng bạn đang ở ,mình sẽ share cho bạn max Miu đợt tết này

Với điều kiện k share cho ai khác vì đến giờ phút này tui chả tin ai trên cái vnzoom này ngoài bạn , đừng như 1 số người bưng bài của người khác đi khắp nơi là được , test ok lên đây chứng thực giúp mình . vậy nhé ! cho mình 1 vé bạn . dc share , không dc thì thôi !

spy_vodoi

Bạn đưa yahoo đây , vì sẽ có 1 vài chắc nghiệm vs vùng bạn đang ở ,mình sẽ share cho bạn max Miu đợt tết này

Với điều kiện k share cho ai khác vì đến giờ phút này tui chả tin ai trên cái vnzoom này ngoài bạn , đừng như 1 số người bưng bài của người khác đi khắp nơi là được , test ok lên đây chứng thực giúp mình . vậy nhé ! em sẽ làm chuột bạch cho bác!

em cũng muốn thử thôi!.hi vọng sẽ ok!

em cũng chán ngán lắm mấy cái vụ băng thông này rồi!

my_love1304

Ai mà mất tiền mà chẳng phải kiếm hả bạn! Đơn giản khi bác đang chạy 3G phà phà mà bổng dưng 1 ngày nó lại chạy đua với rùa xem ai chậm hơn thì k cuống cuồng lên tìm cách chạy nhanh hơn thì bác có khác nào đứa trẻ mới lớn chỉ biết chấp nhận mẹ cho 2k mỗi ngày ăn kẹo Trong khi đó bạn thử đứng vào khía cạnh của một ng vừa tìm được cái gì ấy rất có giá trị (chẳng hạn như ng làm việc nhặt rác mà nhặt được mấy chục cây vàng ý ) đều đầu tiên mà họ sẽ làm là la lớn và khoe cho những ng khác biết cái gì đã khiến họ vui như vậy mặc dù cho sau đó có gặp phải vấn đề gì xấu đi nữa như bị lấy lại nó, lúc họ vui sướng họ có kịp nghĩ ra đâu =.= Bên cạnh ấy còn đầy rẫy kẻ Thừa nước đục thả câu luôn chờ những con mồi béo bở cúng nạp tiền cho mình qua nhửng ảo tưởng mà bọn chúng đưa ra. Vì thế 1 lời khuyên duy nhất là chúng ta phải thật sự bình tĩnh trong mọi tình huống để k bị mất tiền oan.

Đó là những dòng góp ý nho nhỏ có thể nó quá dài dòng và nhãm nhí nhưng đó chính xác là những gì tớ đang nghĩ

hanhphuc.72611

Ai mà mất tiền mà chẳng phải kiếm hả bạn! Đơn giản khi bác đang chạy 3G phà phà mà bổng dưng 1 ngày nó lại chạy đua với rùa xem ai chậm hơn thì k cuống cuồng lên tìm cách chạy nhanh hơn thì bác có khác nào đứa trẻ mới lớn chỉ biết chấp nhận mẹ cho 2k mỗi ngày ăn kẹo Trong khi đó bạn thử đứng vào khía cạnh của một ng vừa tìm được cái gì ấy rất có giá trị (chẳng hạn như ng làm việc nhặt rác mà nhặt được mấy chục cây vàng ý ) đều đầu tiên mà họ sẽ làm là la lớn và khoe cho những ng khác biết cái gì đã khiến họ vui như vậy mặc dù cho sau đó có gặp phải vấn đề gì xấu đi nữa như bị lấy lại nó, lúc họ vui sướng họ có kịp nghĩ ra đâu =.= Bên cạnh ấy còn đầy rẫy kẻ Thừa nước đục thả câu luôn chờ những con mồi béo bở cúng nạp tiền cho mình qua nhửng ảo tưởng mà bọn chúng đưa ra. Vì thế 1 lời khuyên duy nhất là chúng ta phải thật sự bình tĩnh trong mọi tình huống để k bị mất tiền oan.

Đó là những dòng góp ý nho nhỏ có thể nó quá dài dòng và nhãm nhí nhưng đó chính xác là những gì tớ đang nghĩ Rất chuẩn!

quang_binh80

Với điều kiện k share cho ai khác vì đến giờ phút này tui chả tin ai trên cái vnzoom này ngoài bạn , đừng như 1 số người bưng bài của người khác đi khắp nơi là được , test ok lên đây chứng thực giúp mình . vậy nhé ! Bác có lòng nhỉ??? chủ top đã thành công chưa???

anh_bom

Chắc chắn là trên Vn Zoom còn nhiều người biết nhưng họ không share , vì biết Share ra là lại um xùm

jojoolio121

Hồi trước cũng có biết hack 3g là gì đâu , từ hồi 22/11 nhà mạng viettel để tốc độ gói MCTĐ thành 128kbps thì mình cũng bức xúc vì tiền thì mất nhiều mà tốc độ thì chậm kể cả cho dù nó là kết nối không dây hay mạng có quá nhiều ng dùng đi chăng nữa .

Còn về mấy thằng trẻ trâu thích post ảnh thì bạn cứ lờ nó đi , chúng nó tự sướng thì kệ mắc mớ gì bạn tự nhiên còn phải lập ra thêm cái pic nữa để chửi chúng nó . Giống như cái kiểu mấy đứa diễn viên tạo scandal lên cho nổi tiếng ấy

matthewdinh242

em sẽ làm chuột bạch cho bác! yahoo em: quang_2006_bg

em cũng muốn thử thôi!.hi vọng sẽ ok!

em cũng chán ngán lắm mấy cái vụ băng thông này rồi! Chuột bạch thành khủng long chưa , lâu thế)

xu_nhok_9x

Ý bạn là không nên share cũng không nên khoe ...ai nghĩ ra người ấy hưởng ...hay share cho bạn bè thân thiết thôi.

Mình đang phân vân không biết có nên làm tool phá băng thông nữa hay không. Nếu tool mới này tung ra thì không biết thế nào nhỉ ? Viettel chắc hận mình lắm...chà chà

Troyes

Anh em cứ bình tĩnh.Viettel đang reset lại mạng để các bạn bóp BT được tốt hơn đó mà.kaka.Chịu khó chờ đợi 1 lúc đi chứ biết làm gì bây giờ.Chỗ em không những MCTĐ còn có 128kbs mà dùng trả tiền theo dung lượng sử dụng 60d/1 kb mà cũng còn có 128kbs.Thế thì có bop vào mắt à

Chuột bạch thành khủng long chưa , lâu thế) Bác nhớ nha.bảo share em mãi k share.Bác test lâu quá.e ở hải phòng nóng ruột đợi chờ mãi mà k có gì mà lại sắp bão đến nơi rồi

haivan13_6

Ý bạn là không nên share cũng không nên khoe ...ai nghĩ ra người ấy hưởng ...hay share cho bạn bè thân thiết thôi.

Mình đang phân vân không biết có nên làm tool phá băng thông nữa hay không. Nếu tool mới này tung ra thì không biết thế nào nhỉ ? Viettel chắc hận mình lắm...chà chà
Share chứ, đã gọi là nơi chia sẻ kiến thức và kinh nghiệm dùng Internet cơ mà. E đang định mấy hôm nữa sang đầu tháng mua sim SV viettel về test cái tool của bác vì mới mua cái D-Com mà. Nhanh lên cho e nhờ tí nhé bác chưa dùng Viettel bao giờ, bác mà không share tool thì cái D-Com của e mua về chỉ chạy mỗi MIU thôi à.

Các chủ đề có liên quan khác