tienvu2812

Cần pro IT giúp giải thích cái vụ này

hiện mình đang dùng con galaxy s2 bi bóp băng nhưng lai có 1 tốc độ ảo chưa từng thấy

Mình dowload video tu tubemate ( phần mềm dowload video youtube của android ) có tốc độ như sau: 71xx kb/s » 50xx kb/s » 400 kb/s » 0 kb/s » 700 kb/s » 20xx kb/s » 200 kb/s .

Qúa trình này lặp đi lặp lại trong vòng 40s-2p rồi về 45 kb/s

Chẳng có gì khó cả chỉ là bật chế độ máy bay rồi tắt đi.Không phải dân IT nên không biết tí gì chỉ là táy máy được. Giống vụ m-i900 cũng táy máy có sẵn trong máy ra nhưng dùng 1 mình không share. dùng dc nữa năm thì die lên 4rum mới biết không chỉ 1 mình mình mò ra trò này

Mong pro nào biết rõ nguyên nhân cho e câu trả lời " tại máy hay có cơ sở mò ra bw 3g"

nếu có thật thì share cho e chứ chịu không có kiến thức để mò . Gmail : [email protected]

Em lên 4rum chỉ dowload game,phần mềm có gì mod xóa bài chứ đừng die nick em Khổ thân

Will_Nevercry

Lúc 7k kb thi no chạy 2-3% liền còn bt cũng phải 20-30s, chủ yếu dùng trò này để đọc truyện với video hq thời gian ít

nguyen200796

Bạn nào còn dung lượng miễn phí với tốc độ tối đa thử cách này xem sao: đổi APN sang m-wap2.

Các chủ đề có liên quan khác