tony_bee

hôm trước mình có cách hack đang mừng thì dc nhưng chỉ dc tải được vài mb,20 or 30 ,có khi tải về 10mb là tốc độ lại trở về lúc bóp,và đọc một bài trên vnzoom ban ấy bảo là rút usb để 1 ngày không sài sẽ max lun ,nay mình xin trình bày cho các bạn làm thử,hãy kiên nhẫn để max băng thông dc 1 lúc nha,bước này cần làm nhiều mới được.

(bạn mà chỉ để một ngày sau mới sài thì cái bước cho nó nhanh lên dc 20mb ,không khả quan tí nào,đây là bài của bạn ấy

mình đưa ra cách của mình kết hợp với rút usb ra để 1 ngày mới sài là thành công):

bước 1: bạn chon chỉ UMTS .bạn tạo ra 2 cấu hình sau 1 là cấu hình viettel bạn để apn: e-connect.

cấu hình 2 là mobi với apn là : m-i090 nhưng vô phần nâng cao thêm vào chỗ cài dặt WINS THÊM: 208.67.222.222

208.67.220.220

các bạn lưu lại vậy là xong bước cấu hình.chuyển qua bước 2:

bước 2: các bạn kết nối.thử tải về nha.chưa max thì ngắt kết nối đổi qua cấu hình kia .( các bạn kết nối cấu hình này xong lại ngắt kết nối thử kết nối với cấu hình khác).(chỗ này phải chuyển đổi nhiều)khi nào tải về thấy max dc khoảng 10mb rút usb ra để 1 ngấymới dc sài nha

vậy là ok
chú ý ở bước 2 nếu cácchuyển đổi qua lại 2 cấu hình nhiều rất lần mà chưa max thì các bạn rút usb cắm vào làm lại:

bachdiep1210

thanks bạn nó nhé..dù chưa biết có được hay không nhưng thanks vì lòng chia sẻ..hơn đứt mấy thằng toàn câu like câu thanks

Zeev

thanks bạn nó nhé..dù chưa biết có được hay không nhưng thanks vì lòng chia sẻ..hơn đứt mấy thằng toàn câu like câu thanks

manhcam1980

bạn ơi thế để sim đấy ra 1 ngày, mình lấy sim khác lắp dùng tạm được không hay là không được dùng cái dcom ấy 1 ngày luôn =="

noel_fukinou

bạn ơi thế để sim đấy ra 1 ngày, mình lấy sim khác lắp dùng tạm được không hay là không được dùng cái dcom ấy 1 ngày luôn =="

fo_tech

Có bác nào chuột bạch được chưa??? E test nó chi được tầm 70Kb/s thôi

lollipop_grand

Thank bác vì tinh thần chia sẻ , chưa thử vì còn mb , mong topic mình sẽ toàn người giống bác , bác tốt quá

Các chủ đề có liên quan khác