melody_a4

Trước tiên mình muốn xin lỗi anh em vì cái tiêu đề, vì chỉ có lấy tiêu đề này mới giúp mình truyền tải cặn kẽ vấn đề đến anh em.

Khi mình đang viết những dòng này thì chắc chắn vẫn còn có ngừơi đang : inbox mình nhé, share mình nữa, thanks,...

Ae đã thấy trong diễn đàn có vô số kiểu topic với tiêu đề như vậy, rồi không cần đọc thêm các trang sau, lao vào xin xỏ một cách mù quáng, click vào link của kẻ lừa đảo bất nhân, rồi da diết thank với cảm ơn. Thử hỏi đã có ai được share chưa?

Những kẻ comment được share rồi toàn là nick của chính thằng lập topic, Mod phát hiện ra mấy nick đó trùng IP mà vẫn không làm gì (chả hiểu làm Mod để làm gì).
Có rất nhiều người bị mất tiền oan, hay còn gọi với tên dễ thương hơn là tiền ngu. Vì thế:

Đừng có tiếp tục Ng* thêm nữa!

Mình lập cái topic này với mục đích thức tỉnh thói quen mu muội của anh em. Hãy sáng suốt hơn nhé!

sarsnoel1285_fx

có thằng ngu nào bán cách này với giá 50k ko, mấy bạn cứ lao đầu vô làm gì. vnz đã có ng bị lừa và ngay cả mình cũng suýt bị dụ để nó lấy được cách của mình.

vãi lúa ku này câu view, bạn chắc cũng xin xỏ nhiều topic lắm rồi mới lập cái topic này, cũng ngu như ai thôi có gì mà phải kêu mọi người đừng ngu

hay lại là 1 thằng ghen ăn tức ở. haha

bettyuyen96

Trước tiên mình muốn xin lỗi anh em vì cái tiêu đề, vì chỉ có lấy tiêu đề này mới giúp mình truyền tải cặn kẽ vấn đề đến anh em.

Khi mình đang viết những dòng này thì chắc chắn vẫn còn có ngừơi đang : inbox mình nhé, share mình nữa, thanks,...

Ae đã thấy trong diễn đàn có vô số kiểu topic với tiêu đề như vậy, rồi không cần đọc thêm các trang sau, lao vào xin xỏ một cách mù quáng, click vào link của kẻ lừa đảo bất nhân, rồi da diết thank với cảm ơn. Thử hỏi đã có ai được share chưa?

Những kẻ comment được share rồi toàn là nick của chính thằng lập topic, Mod phát hiện ra mấy nick đó trùng IP mà vẫn không làm gì (chả hiểu làm Mod để làm gì).
Có rất nhiều người bị mất tiền oan, hay còn gọi với tên dễ thương hơn là tiền ngu. Vì thế:

Mình lập cái topic này với mục đích thức tỉnh thói quen mu muội của anh em. Hãy sáng suốt hơn nhé! Đồng chí hướng. Mình tử tế không lừa ai bao giờ gặp bọn chóa này mún chửi đổng mà ngại Mods cảnh cáo, còn mấy thằng mất dạy chuyên lừa đảo nhan nhản ra thì Mods ếu làm cái gì chúng nó. Mods làm thế còn mặt mũi nào nhìn trời, nhìn người, nhìn anh em, nhìn... mình.

012_456

Mình lập cái topic này với mục đích thức tỉnh thói quen mu muội của anh em. Hãy sáng suốt hơn nhé! Đồng chí hướng. Mình tử tế không lừa ai bao giờ gặp bọn chóa này mún chửi đổng mà ngại Mods cảnh cáo, còn mấy thằng mất dạy chuyên lừa đảo nhan nhản ra thì Mods ếu làm cái gì chúng nó. Mods làm thế còn mặt mũi nào nhìn trời, nhìn người, nhìn anh em, nhìn... mình.

shop_xxx

cái kiểu chém gió đó ai chả biết làm gì có ai bỏ xu nào ra mà thử đâu, mình cũng có mấy người inbox miễn phí nhưng cách của họ không sài được

RedHot_RuaDaiKa

vãi lúa ku này câu view, bạn chắc cũng xin xỏ nhiều topic lắm rồi mới lập cái topic này, cũng ngu như ai thôi có gì mà phải kêu mọi người đừng ngu

hay lại là 1 thằng ghen ăn tức ở. haha Tham gia Jan 2013

Bài 3

Thank 0

Cái loai này thì tui không thèm chấp nhé.

hay lại là 1 thằng ghen ăn tức ở. haha Chú này chắc là 1 trong số mấy thằng lập topic lừa đảo cmnr.

hay lại là 1 thằng ghen ăn tức ở. haha ô đệch. người ta nói thế để giúp ae không bị lừa đảo. chú e là người or ch* vậy mà không bít suy nghĩ. mà gà kon cũng lập pic share hack băng thông lừa đảo chứ gì. đê ma ma ku

mjss_eh_dyamok

đồng ý với chủ thớt với vấn đề này.

mỗi lần vào f77 thì toàn topic "hack MIU ngày..." "băng thông max speed gói MIU.." nhìn mà loãng hết cả box

từ đó mới nảy sinh ra lòng tham của mấy cờ hó đi lừa đảo ACE trong ketnooi.com/forum

Các chủ đề có liên quan khác