cobegalang09

Tình hinh la đã có ng test va tốc do la 500Kb/s 1 ban ten hoanganhtuan0710 đã test va kết quả là 500Kb/s.

Share Free bí mật.các ban de lại nick yahoo cua các bạn o day và nt wa yahoo cho minh mình sẽ rep cho cac bạn

Yahoo: leevn89

Lưu ý: Hên xui nguoi được người không nhé,lỡ ma no fix ngang chung thi đừng ném gạch,và ném xong thi lần sau co se hok share đâu

Đọc ki huong dẫn trước khi dung nhé

Và nhớ tks day nhé Khoi ton tiền đưa cho may thằng kia share nha

+++

Tình hinh la cách cua minh nó fix rồi,làm hết được rồi

các bạn cu yen tâm mình dang may mò,chắc phải qua tet quá.Vì bây gio minh phải " phuc hoi nhan sắc " nửa ,Sắp tết roi phai đi kua gai nay nọ để co ghe đi chơi tet nua chứ.

Bạn nao co em gái hay chi gái gì gi thi làm mai lun cho le nha mình o SG ý

Tình hình rat buon là có 1 so bạn không doc ki bài viết khi minh thông báo bi FIX ( Mobi dang lam căng ) thi lam không được roi quay qua chửi minh-minh không nêu tên nen ai chửi thì tự biết.Các ban không biết là minh may mò 2-3 ngay hnay rồi bỏ tien tui nạp thẻ gia han+mua thêm 2 sim ve mò,mình bỏ tien tui ra xong share free cho cac bạn,các ban không biết dieu roi lại đi chui ng khác,SAO CÁC BAN không TỰ TÌM RA CACH ĐI? NHỜ VA NGUOI KHÁC RỒI NOI NAY NỌ!!! BẤT TAI MA TỎ VẺ NGUY HIỂM

baby_sanhdieu99

Mong cho duoc bạn chia se cho mình! Nick yahoo minh là: kiemkhachvotinh_tqv facebook: facebook.com/tranquocvu minh la sinh viên vi vay không có chuyen lam bạn với mobifone dau nha hihi

Các chủ đề có liên quan khác