timbandj

Mình tinh co khám phá ra dieu này, khi minh cai đặt window 8, dùng 3g viettel ket noi trực tiếp luôn (trước day dung windows 7 phai pha băng thông) thi song luôn luôn HSPA du mình đã dung het số GB muc cuoc tối đa. Da chay trên máy mình, mọi nguoi test trên máy windows 8 cua minh xem có được không. minh chi là chia se voi mọi người, xin dung phang đá vi lan đầu post bài...

Gofried

Dạo nay khong can pha băng thông bạn ơi, ket noi là max Speed, nhưng toc do lên xuống thất thường, nhung cung trên 400kb/s

Chancey

thu disconnec xong kết noi lai xem thế nào,còn được 3g không Da lam hàng trăm lần, lần nao cung HSPA nha bạn...

luulymattim

Dao nay không cần pha bang thông bạn ơi, ket noi là max Speed, nhung toc độ lên xuong that thường, nhưng cung tren 400kb/s Vay ha bạn? tại minh chua cài windows 8 toan phải pha bang thông, cai windows 8 phát ket noi max luôn, mang thi vẫn ổn nhu moi khi, down = IDM toc do ổn định o muc 500kb/s

Cenon

Vay ha bạn? tại minh chua cài windows 8 toan phải phá băng thông, cai windows 8 phát ket noi max luôn, mang thi vẫn ổn nhu moi khi, down = IDM toc do ổn định o muc 500kb/s Mình xai windows 7 dạo nay cung max speed

uyen_0403

mô bì fix, vit teo mở băng thong cau gà mô bi di cư sang (a ay rất thông minh)

Vote vit teo

quocvan910312

Mà no lai bị cái benh la cứ chạy mot luc lại disconnect va bao

Ai biết sao không?

iumaylam

Ma no lại bị cai benh là cứ chay mot lúc lại disconnect va báo

Ai biet sao không? benh nay bi theo tung khu vuc dayban ah, minh ve que thi bi, xuong truong la không bj nua

Các chủ đề có liên quan khác