Gilbert

Mấy hom nay không biết tu nhien đang chơi game thi bị lỗi. Man hinh bị đen sau khi hien ra cái bảng noi ve cái bios. The la em lên trang chu download cái bios ve update. Ai ngờ , update xong thi man hình khởi dong khong lên được. Mong cac pro vào xem, giờ em phai làm sao. Em nghi chắc nó bi hu bios rồi. Neu nap lại bios thi mat khoảng bao nhiêu. Em dang o sài gòn.

Cấu hình máy: intel (R) Cỏe (TM) I5 CPU M 480 @ 2.67GHz .

razvanvoicu79

nạp lai bios rất phức tạp,không có kinh nghiem thì dể lam hu máy lắm,mình nghi ban nên mang ra tiem cho người ta làm,chắc khong ton nhiều tiền lắm đâu

hueptm77

May hom nay không biết tu nhiên đang choi game thì bị lỗi. Màn hinh bi đen sau khi hien ra cái bang noi về cái bios. Thế la em lên trang chu download cái bios về update. Ai ngo , update xong thi màn hình khoi dong không lên được. Mong cac pro vào xem, gio em phải làm sao. Em nghi chac nó bị hu bios rồi. Nếu nap lai bios thì mat khoang bao nhiêu. Em dang ở sài gòn.

Cấu hình máy: intel (R) Cỏe (TM) I5 CPU M 480 @ 2.67GHz . xong ban roi mang đi bao hanh bảo nó y vay chứ mấy cai tiem cùi ai biết được

Igasho

Cái nay minh bị một lần rồi. Cung tai update BIOS. Ban chuan bị một USB duoi 2GB, lên mang tim hiểu update bios tu usb. Nói chung thi việc này kha nguy hiểm. Nếu con bao hành thì dem di bảo hành cho an toàn.

Bạn có the tham khảo một chut o đây:

arc_tv77

he.liên quan den bios phải cẩn thận,ko nen updates bừa,tìm hiểu can than đã.

có le ban nên đem di bao hành,đừng noi la mình tu nap bios,họ không sửa đấy.mà noi la tự nhiên no nhu thế lày

Trevion

Nói rõ tí xem bạn,nó khong len là như thế nào,không len j luôn,hay chạy dc màn hình boot, detect dc thiét bị mà boot vo windows dc..

yuna_ichi

Nói rõ tí xem bạn,nó không len là như thế nào,không lên j luôn,hay chạy dc màn hình boot, detect dc thiét bị mà boot vo windows dc.. thi no vào được man hinh boot khoảng vai phut là bị man hinh đen lại. No cu đến man hinh khởi dong windows la tắt lại. Mình cung thu vào boot xem nhung không được. THe la mình làm liều, tháo pin. cắm apater roi khởi động lại. Nó vu ra màn hình windows thi rút apater, cam lai liền thì vao dung bình thường. Co dieu chơi game 1 luc thì lại bị lại

ms_park2008

bác chi cho em cái update BIOS voi dc không ak em ga nên mong cac bac pro chỉ can ke chút thank các bác

có ban backup không bạn,nghi ban không thèm backup luôn quá. Len trang chủ down phiên bản moi nhấp up bios truc tiếp từ win.Nếu bản moi nhat rồi thì up tiệm

Mình up 4 5 lan tu windows chạy cha thay vấn đề j cả,bạn up kieu j không biết

Phuong_Thai

update bios thi bạn lên mang tim hiểu cho kĩ.rồi hãy làm.còn muốn chac cham thì mang ra quán.Cũng khong dat lắm.Nhưng là sv thi cũng hơi meo mom chút

Ossie

May hom nay không biết tu nhiên đang choi game thì bị lỗi. Màn hinh bi đen sau khi hien ra cái bang noi về cái bios. Thế la em lên trang chu download cái bios về update. Ai ngo , update xong thi màn hình khoi dong không lên được. Mong cac pro vào xem, gio em phải làm sao. Em nghi chac nó bị hu bios rồi. Nếu nap lai bios thì mat khoang bao nhiêu. Em dang ở sài gòn.

Cấu hình máy: intel (R) Cỏe (TM) I5 CPU M 480 @ 2.67GHz . Khởi dong khong nên là loi BIOS do bạn update không dung cach rồi, bây gio mang ra tiệm bao ho nạp lại bios cho (gia tam 150k - 200k).

Các chủ đề có liên quan khác