Dear các bạn!

Sau khi minh da Ac Office 2013 = Phone tren windows 7 va su dụng phan mem ATM(cả ATM RC3 cũng vậy) de BACKUP nhưng không duoc no báo lỗi.

Vậy cac ban cho minh hoi là đó la do phần mềm hay la do Office co loi vậy?có cách nao Backup được không?

Trân thành Thank các bạn nhiều.

cobelanna

Mình cung bi lỗi này tren Win7 Ultimate RTM. Minh thay khi sử dung phan mềm này tren windows bản quyền theo may thì lại Backup duoc Office 2013. Ca bac giải thích gium e với. Thank cac bac nhiều.

phuhung2350

win 9 lau roi Windows 9 nao o đây!

Co phai phần mem nay chỉ dung tren Win8 thôi ha cac bạn?tks Soft chay tren cả Windows 7 va Windows 8 nhé bạn. Windows cua bạn active bang key bản quyền hay dung tool active?

Mình cung bi lỗi này tren Win7 Ultimate RTM. Minh thay khi sử dung phan mềm này tren windows bản quyền theo may thì lại Backup duoc Office 2013. Ca bac giải thích gium e với. Thank cac bac nhiều. Bạn active Windows bang key bản quyền hay dung tool active?

vanquynh_01

Windows 9 nao o đây!

Soft chay tren cả Windows 7 va Windows 8 nhé bạn. Windows cua bạn active bang key bản quyen hay dùng tool active?

Bạn active Windows bang key ban quyen hay dung tool active? Mình Ac BANG windows ban quyen bạn à. Nó chi Backup được windows thoi con Office 2013 thi no báo vậy. Co cach nào mong ban giup mình nhé.thank bạn

Bertin

Minh Ac BẰNG windows ban quyen bạn à. No chi Backup được windows thoi còn Office 2013 thi nó báo vậy. Có cach nao mong bạn giup minh nhé.thank bạn Co 1 cách khác de backup thủ công nhung không áp dụng duoc tren Windows 7. Minh cung chưa gặp truong hop tương tự nen không biết hướng giải quyết, neu không tìm được cach giai quyết thì xai Office 2010 VL nhé bạn.

Các chủ đề có liên quan khác