Hamlyn

bạn su dung phần mềm nay de nối lại nha

lep_kep

die rui bạn ơi. ban nao có cái khac khong ? cho mình xin nha ặc.......mới up chua duoc 5 phút nua ma die gì hả bạn

copy link roi dan lên trình duyet nha

ngochuy_nguyen

die rui bạn ơi. ban nao có cái khac khong ? cho mình xin nha File Splitter and Joiner 3.3 của bạn . Down ve cai --> chuột phai vo file 001 --> Join --> Join --> Wait --> Done.

P/S: File 7z co thể dùng 7-Zip hoac WinRAR để unrar.

andrea_12605

down cai nay về để nối file

rồi den cai này để giải nén

Sydney

die rui bạn ơi. ban nao có cái khac khong ? cho mình xin nha oi zoi ôi nhìn thay cai hình mà anh muon đập đầu vao man hình chết quach cho xong chứ song gi nổi

Ebenezeer

Day bac : cám on bac em củng đang cần, nhung em chưa xài cai nay bao giờ, ma no lại toàn tieng anh không thế nay kho thật

pupyxun

[url=http://www.upanh.com/untitled_upanh/v/3vk51magesz.htm][/url]

NHƯNG HÌNH .BAN NAO GIÚP VỚI ban len google seach join file la co ngay

minhphuong_1302

oi zoi ôi nhìn thay cai hình mà anh muon đập đầu vao man hình chết quach cho xong chứ song gi nổi Thế "anh" đã chết chưa!?

ch0c0ly_bjbj

file 001 thi dùng 7zip là đẹp, huong ho sau khi join xong la lai ra file .7z extract thêm lần nữa, dung 7zip thì extract 1 lần luôn.

đây la dang file để noi lai chứ không phai de giải nén đâu bạn, nguoi ta cắt nhỏ ra cho ban de dow về, sau khi dow ve muốn sử dung no trước tiên ban phai nối nó lai thanh 1 file moi su dụng được ( Phần mềm noi file bạn seach google co đầy )

Không nhất thiet phai giải nén, boi vi : sau khi ban nối nó lai neu là file dạng .exe thi dung luôn, sau khi noi nếu dạng tap tin nén .rar, luc do bạn mới giai nen ( chuột phải => extra here => Xong ) may nào cũng co san winrar mà ! Than mến.

Các chủ đề có liên quan khác