nhocso_94

Tình hình là, binh thuong mình vẫn cai dat trang google.com lam trang chủ. Nhưng khong hieu sao mấy hom nay vào trình duyet firefox nhay ra trang chủ là "http://appmobile9.com/random.php". Minh da vào Tools- Option de thay đổi. Nhung sau khi khởi dong lai máy lại tro ve là trang web trên. Mong moi người chỉ giup minh cách khắc phục với.

only_lovetruc

Ban co cài soft dong bang HDD không. Nghi giong bác này...Nếu khong ban gỡ sạch se cai lại sẽ hết

do vao trang này tải Phần mềm portable bi dinh virus đó bạn. Mình bi y như bạn tren firefox và chrome.

nhok_rin

Vào run, gõ Regedit, mò tói chõ sau:

HKEY_CURRENT_USER\Software\Policies\Microsoft\Inte rnet Explorer\Control Panel

Xóa cái key Homepage di là xong.

Theo

blue_dream_1212

chắc la co ứng dụng rac gi đó bạn cai da chọn nó lam trang chủ,nếu được thi go chương trình đó ra, khong thi chấp nhận vậy

sunflower_axn

chít toi cai phần mềm không doc kỹ nó cai them mấy cái lung tung vao do mà

gét nhat cai ASK search

Gilberto

vào day ma xem có cai trang web nào la dc mặc định nam trong đó ko? neu co thì xoá no la sẽ hết. neu không có bạn add thang trang vào cho co cái khung ma minh đã chụp la dc (nhớ phải co khoang trắng sau dấu " nhé)

Cách 1: Bạn mo FireFox gõ vào thanh dia chỉ như sau: about:config Roi xac nhận, tiếp theo tim đến dòng: "browser.startup.homepage" nhấp dup vao rồi go vao địa chi trang web bạn muốn. Ví dụ:

Cách 2: Doi voi Mozilla Firefox tieng viet bạn vào cong cu - tùy chon - tổng quát thay chu trang chủ ban dien link để ban dat làm trang chu ví dụ

Điền xong thay chữ khi firefox khoi động bạn chon vao trang chủ cua toi rồi OK là xong

Đối với tieng anh thì cũng tuong tu vào tools - options thay chu home điền link trang chu vào rồi OK

Cách 3: Vào control panel go bo Windows ilivid toolbar đi. Trong FF vao Cong cụ => tùy chọn=> trong the Tổng quát, chon trang chủ là Tat FF đi vào control panel go bo Windows ilivid toolbar. => Mo lai FF, hiện len trang chủ là

Các chủ đề có liên quan khác