ly_quochuy1812

Dear các bác!

các bạn cho minh hỏi là sau khi minh cai lại Win7 va da Ac Key thanh cong tại sao no van còn dòng: Change Product Key vậy?

Mình thấy Win7 sau khi va Ac Key ban quyen đều không co dong chữ: Change Product Key

Vậy phai chang Key của minh chi là Key dùng thử, co so ngày sử dung va phải Ac Key 1 lần nữa.

Thank cac bac nhiều.

huynh_bao5

khi active = key ban quyền thì moi co dòng Change Product key đó bạn

mình dùng ban Cr-ack nên không co cai đó

hatecow

khi active = key ban quyen thì mới co dong Change Product key do bạn

mình dung ban Cr-ack nên khong co cái đó windows 8 ban quyền thì hinh nhu không có phai không bạn nhỉ

win 8 ban quyen thì hình nhu không có phải không ban nhỉ win8 thi không có, win7 active = key moi có dòng đó, mà key win7 thi co thể active dc nhiu máy đó, ban kiem đâu ra key ulti vậy, trên mang toan share pro không ah

luctrntncung

bạn dung key xịn , nen no cho thay doi key , bọn tui dung Cr-ack , nen vinh viễn là không co Change Proct Key roi

taitu_qn

win8 thi không có, win7 active = key moi co dòng đó, ma key win7 thi co the active được nhiu may đó, bạn kiem dau ra key ulti vậy, tren mang toàn share pro không ah Key Win7 Ultimate minh duoc tặng bạn ak. Mình thay dong máy VAIO ay sao cái windows cua no lại không dong Change Product key vay cac bạn?tks

Key Win7 Ultimate minh được tặng bạn ak. Minh thay dòng máy VAIO ay sao cái windows cua nó lại khong dong Change Product key vay các bạn?tks Minh nghi là OEM ban quyen theo máy nen khong có dòng đó

zik_xauxi

Nếu active = OEM thi không còn cái change

Nếu active = KEY RMT thi nó có dong chu thay đổi key

Va ban nên xóa cai anh đi, vì neu ai đó đọc duoc cai Product ID cua anh họ sẽ biet duoc key mà bạn đangdùnga, va ho sẽ sử dung key của bạn

Neu active = OEM thi không còn cái change

Nếu active = KEY RMT thi no có dòng chu thay đổi key

Và ban nen xóa cái ảnh đi, vi neu ai đó doc duoc cái Product ID cua ảnh ho se biết duoc key mà bạn đangdùnga, và ho se sử dụng key cua bạn Lấy dc a hương dẫn minh lay cái key cua chủ thot cho rồi

Lay dc à hương dan minh lấy cái key cua chủ thớt cho roi Chắc la hok được đâu ban a vì đây la key Retail nên khi da kick hoạt so ID của máy se gui về trung tam cua MS nên khi ban có lấy dc Key cũng chắc khong Ac Đựơc nữa.hì.hì

Chac la hok được dau ban à vì day la key Retail nen khi đã kick hoat so ID của may se gửi về trung tam của MS nen khi bạn có lay dc Key cũng chac khong Ac Đựơc nữa.hì.hì Ơ chan nhi

Chac la hok được dau ban à vì day la key Retail nen khi đã kick hoat so ID của may se gửi về trung tam của MS nen khi bạn có lay dc Key cũng chac khong Ac Đựơc nữa.hì.hì Uhm. neu muon lấy key thi chi có chu thot dùng may chuong trình soi key trong Regedit ra thôi, còn key MAK co khi tìm ra được .

Còn van de chủ thớt thi cai Cr-ack nó gia laptop key OEM nen khong có cái dong change Product được.

trungvina79

active ban quyen mới có dong chu đó Cr-ack khong co đâu

còn windows 8 ban quyen là NO có nhé

Các chủ đề có liên quan khác