012_456

Các ban cho mình hỏi chút, có ban nao không vao dc face bat dau từ hôm thu 7 ngày 12/01/2013 ko, mọi hom minh vẫn vào bình thường, không hieu tại sao den hom kia thì không vao dc

Mình đã thu moi cách, sửa file host, sua DNS đều không vao dc

Chỉ con moi cách là dung add on thôi nhung ma lúc dc lúc ko, vao dc nhưng không chat dc hoac không hiển thị hinh anh

Bạn nao Pro có cách nao giup mình ko, tru may cái ultra hay hotspot nhé, vì may cai đó làm mang cham như sên

Thank cac ban nhiều

pik_pum

Hôm qua m k dung máy tính nhung vao điện thoại thay 1 số Group co van đề, hôm nay vao bình thường rồi. Bạn kiem tra lại xem/

color_cosmo

mang gi hả bạn ? ? ? nha mình FPT van vao binh thuong ma ? ? ? Minh dung mạng FPT đây, hic hic, là sao nhi

leanh9a1vip

Hom qua m k dung may tính nhưng vao dien thoại thấy 1 so Group có vấn đề, hom nay vào bình thường rồi. Ban kiem tra lại xem/ Mình da thu từ sáng den gio nhưng không dc, chỉ dung ultra hay hotspot moi vao dc

thanh_truong68

Bị chan rui hay sao ý, Mình dung FPT cũng không vào được, may nguoi bên cạnh dung FPT cũng vậy, nhung VNPT hình như van vao bình thường...

gifts_for_nemo

mình thì chạp chờn lúc vào dc lúc ko...vào dc ròi thì không chát dc ...làm đủ kiẻu ròi mà chả ra thẻ thống cống rãnh zì cả (

coc_trau

Minh da thử từ sang den giờ nhưng không dc, chi dung ultra hay hotspot moi vào dc Chỉnh File host theo dung mạng bạn dang dung ấy, m VNPT vao không vấn đề gì.

coca2510

bạn vo trang 0.facebok.com là ok .( so 0 nhé)

Cac ban cho mình hỏi chút, co ban nào không vao dc face bat đầu từ hom thu 7 ngày 12/01/2013 ko, moi hom mình vẫn vao binh thường, không hieu tai sao đến hom kia thì không vao dc

Mình da thu mọi cách, sua file host, sửa DNS deu không vao dc

Chỉ còn moi cach là dùng add on thoi nhung mà lúc dc luc ko, vao dc nhưng không chat dc hoac không hiển thi hinh ảnh

Bạn nào Pro co cách nào giup minh ko, trừ may cai ultra hay hotspot nhé, vi may cái đó lam mang chậm như sên

Thank các ban nhieu

sunshine_wind

Doi DSN xem có vao dc không nhé : 4.2.2.3 - 4.2.2.4 Cung không vào dc, du kieu đổi 4.2.2.3 - 4.2.2.4 rồi 4.2.2.4 - 4.2.2.3 rồi 208.67.222.222 - 208.67.220.220

Tất cả deu không vào dc

bui_bay012

đã bao h bạn có doi zoi , host á, DNS a con lâu mới vo dk . Bảo không nghe thi tuy thôi.
Cung không vào dc, du kieu đổi 4.2.2.3 - 4.2.2.4 rồi 4.2.2.4 - 4.2.2.3 rồi 208.67.222.222 - 208.67.220.220

Tất cả deu không vào dc

Các chủ đề có liên quan khác