Jader

mình moi mua con sony vaio VGN-CR590 máy cũ.mọi nguoi cho mình hỏi la co cách nào kiem tra nó là hang chinh hãng được không nhi và kiem tra như the nao xin mọi nguoi chi cách giúp mình với.mình len goole hỏi thì cung không có.thanks

ltk_11b3

lấy so tag dưới máy len trang chủ kiểm tra,nếu model chinh hang nó sẽ show cho ban thay cấu hình

hình nhu sony vần chưa ho tro kiểm tra may bang service tag ma ban .chỉ có dell va vài dòng khac moi kt được thôi . chu sony thì khó ban ak .

cai j đây Thank bạn.thế ban cho mình hỏi la danh model máy hay la số tag vao o trống vậy

nhok4everinlove

Thank bạn.thế bạn cho minh hỏi là danh model máy hay la so tag vào o trong vậy Gõ so seri ..số tag ấy .. duoi may tính có ghi ma ^^!

ch3p_xjnh

Go so seri ..số tag ay .. dưới may tinh có ghi ma ^^! . sao minh kiem tra không được.bạn kiểm tra giup mình nhá.số tag la r5516566.thank

Derrall

Thường may cu ít ai choi ban hàng dỏm lém, có le khong gạt bạn đâu, còn kiem tra thì xem no co tag này no nhu mấy pro o tren nói không thì check, không thì...bó tay rui ^^!

forme_makelove

bạn co the tham khảo them bai viết sau de check xem nguon goc con hay không

Khi ban mua laptop, điều quan trong là chất luong san phẩm và nguon goc xuất xu san phẩm de chung minh dam bao chất luong va đơn vị ban la nhà phan phoi chính laptop chinh hãng. Việc lua chon đúng nguon goc xuất xu va đúng nha phan phối chinh hang đãm bảo quyen loi lâu dài cho ban khi sử dung cac dịch vụ gia tang như quyen loi bảo hành, chính sach uu đãi cho thành viên, ho tro kỹ thuật va cap nhật các ung dung từ nhà san xuat cho hệ thong ban ổn định an toan và bảo mật cao.

Các hướng dan sau đây Quý khach hang cỏ thể kiem tra và nhận bết nguon goc xuất xu san phẩm chính

tiamo_yuna

bạn co the tham khảo them bai viết sau de check xem nguon goc con hay không

Khi ban mua laptop, điều quan trong là chất luong san phẩm và nguon goc xuất xu san phẩm de chung minh dam bao chất luong va đơn vị ban la nhà phan phoi chính laptop chinh hãng. Việc lua chon đúng nguon goc xuất xu va đúng nha phan phối chinh hang đãm bảo quyen loi lâu dài cho ban khi sử dung cac dịch vụ gia tang như quyen loi bảo hành, chính sach uu đãi cho thành viên, ho tro kỹ thuật va cap nhật các ung dung từ nhà san xuat cho hệ thong ban ổn định an toan và bảo mật cao.

Các hướng dan sau đây Quý khach hang cỏ thể kiem tra và nhận bết nguon goc xuất xu san phẩm chính

Các chủ đề có liên quan khác