Cenon

Máy minh loi win,ra mua dia win7 về cài,xong khong bat được sóng wifi,mình xài máy lenovo,giúp mình với

nhim_xu_violet

nếu ma may bạn vẫn ket noi được internet ( không dùng wifi) thi ban có thể update windows ( Cr-ack trước ). roi may sẽ nhận driver wiless.

Nếu không dc thi bạn co the download Easy Driver ve roi tải driver còn thiếu.

trang_su

May minh lỗi win,ra mua dia win7 về cài,xong không bat duoc sóng wifi,mình xai may lenovo,giúp mình với

bạn thu update driver đi xem sao

phuongbz

Bạn tai bo WanDrv 5.29 ve roi cài đặt Driver xem sao nhé. Link tai đây bạn:

Ở phần 2 nhe bạn.

Roxbury

Các loai laptop có 1 cai nut trên bàn fim de bắt dc song wifi thuong lenovo là phím F12, chắc ban chua mở nút này, không thi ban tim đến cai phim đó rồi mo no lên khi bat phim này lên thi hinh Wifi cột song co đèn vàng hoac xanh tùy loại là dc. khi do nếu vẫn chua nhan dc song wifi bạn phai do lại sóng, mot so mạng wifi co mat khẩu bạn phai biet để vào dc. Còn neu van chưa dc thi lam các cách con lai mà những ban truoc đã đưa ra. chúc ban thanh công.

May minh lỗi win,ra mua dia win7 về cài,xong không bat duoc sóng wifi,mình xai may lenovo,giúp mình với

Có phai cai driver rồi ma van không nhận phai không bạn? Mình vua sua cho 1 khach hang dùng máy lenovo z470 cung bi tương tự. Ban Vao bios set ve default hết rồi hay cai driver.

vu_luong

Thank cac bác đã nhiet tinh giúp đỡ,các bac xem hình bên duoi co phải thiếu drive khong ? sao trong phan Control Panel\All Control Panel Items\Network and Sharing Center không thay phan Wireless Network Connection

Emil

Thank các bạn da nhiet tình giúp đỡ, các bạn xem hinh bên dưới co phai thiếu drive khong ? sao trong phần Control Panel\All Control Panel Items\Network and Sharing Center khong thay phần Wireless Network Connection

chua co driver wifi bạn ơi....bạn ghi hang máy đời may ra mọi người kiem dum cho

Các chủ đề có liên quan khác