Trevian

angkhanh: Vietnamobile xin kinh chào Quý khách, chúng toi co thể giúp gi cho Quý khách?

nguyễn lê hoàng: cho hoi vi sao chat luong sóng 3g cua vietnam mobile qua yeu

dangkhanh: Da khong biết là anh dang ở khu vuc nao ạ?

nguyễn lê hoàng: quan tan bình tphcm

nguyễn lê hoàng:

nguyễn lê hoàng: xem cai này đó di rui thấy

nguyễn lê hoàng: toc do quá yếu

nguyễn lê hoàng: download luc nào cũng chi dc nhiêu đó doi khi không vào mang dc lun

dangkhanh: Anh truy cap 3G bằng hinh thuc nào ạ,bằng USB 3G hay la di động?

nguyễn lê hoàng: usb 3g

dangkhanh: Sim USB 3G cua anh là so nao ạ?

nguyễn lê hoàng: toi ra cửa hàng vietnam mobile o hai bà trưng mua usb 3g loai 21,6m

nguyễn lê hoàng: nhưng toc do rất chậm

nguyễn lê hoàng: toi không nhớ số

nguyễn lê hoàng: do toc do chậm quá nen toi cất di rui không dùng nưa

dangkhanh: Xảy ra vao lúc nào ạ?

nguyễn lê hoàng: cu tra trên hệ thong ho tên tui la bit tui dùng so nao , họ ten toi là nguyễn lê hoàng

nguyễn lê hoàng: xảy ra tu lúc tui mua usb 3g vietnam mobile den nay

nguyễn lê hoàng: từ luc truoc tết đến giờ đó

nguyễn lê hoàng: đã goi len tổng đài ma co ai giải quyet thoa đáng đâu

nguyễn lê hoàng: toc do thì chậm

nguyễn lê hoàng: nhưng van không có thay doi chut nào

dangkhanh: Truoc tien thì xin loi anh về sự bat tien trong quá trinh su dụng dịch vu cua Vietnamobile.

nguyễn lê hoàng: cu do trách nhiệm nao la do xài lau usb nóng , rui do bị sựu co ben máy ...

dangkhanh: Nhung voi việc truy cap chậm thi co rất nhiều nguyen nhan ảnh hưởng den van đề kết nối.

nguyễn lê hoàng: toi cung biết mấy anh ben bên cskh the nao nhưng tui noi that nhé tui truy cap lúc nao cung thế

nguyễn lê hoàng: ban ngay va ban đêm cũng thế

nguyễn lê hoàng: toi cung là dan hoc viễn thông ra nen tui cũng bít

nguyễn lê hoàng: nen khoi đổ lý do nay nọ nữa

nguyễn lê hoàng: toi chi mong mún vietnam mobile nang cap chất luong song 3g de kh truy cập de dang thôi

nguyễn lê hoàng: nói la toc độ cao

nguyễn lê hoàng: nhung truy cập luc nao cũng the cham lắm

dangkhanh: Nhu em đã giải thich thi việc truy cap chậm thi co rất nhiều nguyen nhan ảnh hưởng den van đề kết nối.

dangkhanh: Cu the là do máy hoặc, trang web anh truy cập,cũng có the la do lúc truy cap sóng 3G khong on định nên ảnh hưởng

nguyễn lê hoàng: toi dung idm download 1 file trên fshare.vn

nguyễn lê hoàng: toi co acc vip bên đó nhưng toc do chỉ dc 90kb/s

nguyễn lê hoàng: vậy hỏi anh toc do nhanh hay chậm

_Nguyên văn đoạn chat với CSKH của vietnammobile , tức cái nhà mạng này ghê toc do rùa bò mà còn cãi mới đau chứ, 3g viettel thì download trên 900kb/s vậy mà 3g vietnam mobile thì toc do chậm mà nó còn cãi nữa

Drystan

haiz. cai nay đúng thôi. mang VM mới phủ song ma sóng chưa manh lai còn chập chờn. với lai cai đoạn hội thoai nham nhảm sao ấy nhỉ

Napier

trc minh cung làm bên Teleperrfomane (đối tac cua VM), nói chung cai với khách la viec hàng ngày phải làm, ban co gọi thế goi nua thì nhan vien cũng chi lay lí do này nọ, cung lam là chuyển cho Backend, Backend de 1 thời gian lau lâu không thay khach phản ánh nua thi kệ. Bạn muon dung giá rẻ thi chi thế thôi, ban chat mạng kém roi thi có phan anh nhiều nhan vien cũng chịu

moon_nice_7688

Nói thatk mua cái 3G lam gi đâu chỉ doc bao là thấy ổn thôi, doi kh bó dể chung thi càn muốn cho bao sọt. có tien bat cáp là ôk. hihi sài thoải mai cuoi tháng bán con heo trả phí.

Raymund

bạn o thanh phố thì nên mua, con neu về quê thì đừng, chuyen VTel hay VNPT ma sai bác ợ!

wakeupbluecat

Vietnam mobile mang sao bằng viettel. ở nha toi sóng vnmb con co 1 đến 2 vạch, goi dien mà mất ket noi liên tục. Nản.

vu_luong

tốt nhat la viettel với vina con mobi hơi yeu hon 2 thằng kia

xem nè minh dang xài vina nhung viettel mạnh hơn

tuy vay vina 120k=3G 120kviettel=2GB hehe vina re ? hon

360_123

_Nguyen van đoạn chat voi CSKH của vietnammobile , tuc cái nhà mang nay ghê toc do rùa bo ma còn cãi moi dau chứ, 3g viettel thi download trên 900kb/s vậy ma 3g vietnam mobile thi toc độ chậm ma no còn cãi nữa tui cung thay 3g vietnammobile quá chậm. Nghe khuyen mãi nạp 50000 duoc download 30GB mien phi thì mình cung thay hơi nghi ngo vi rẻ quá, lai con khuyến cáo dung khong hết không duoc cong dồn dung luong vao tháng sau nua moi chứ! mình quyet dinh mua thử. Ket qua hoàn toàn that vong với quảng cao cua vietnammobile, toc do download nhanh nhu rùa, chỉ tu 10 - 30KB/s , download file 280MB mat chi khoảng 5 giờ thôi. ( da doanload từ hotfile , rapidshare va mediafire với tai khoan trả phí va download bằng IDM).Với toc do như vậy thi chi để đọc báo thôi.

hatecow

tui o khu vực bình dương. Làm viec di động từ ben cat đến sài gòn. Tui co nhin nhận như sau

-Sóng 3G Vina: Chay on nhất.

-Mobile 3G song mạnh nhung chay hay bị ngắt

-Viettel 3G song mạnh nhung chay hay bị dung cho chút lâu mới chạy nhanh dc

-Vietnamobile 3G: Tu khu Đại Nam den Sai Gòn (QL 13) sóng rat tot nhưng thời gian tu tháng 3 den gio gần như bị đơ. Luc chay lúc đứng, do wn load ca ngày hầu nhu co lúc được luc rat chậm 0-30K, thua xa song 3g vina tốc do gioi hạn 256kps (khoảng 31.5K). Luc song Full thì dc 3Mps/s. Vina song tốt 6.5Mps/s

-Tui mua 3g Vietnamobile that vo cùng thất vong 800K trọn bộ ma gio bỏ xài vina 40k thang Max khong giới han tuy chậm thật nhung on 100%, nghe nhac online mp3.128K rất tốt, xem tivi tv24.vn khá ổn.

-Vietnamobile làm an te quá không khac phuc dc thì giảm 3G/tháng di cho 30G mà khong chay dc, nghe nhac coi web lúc dc luc đứng yên phai reset usb 3g moi vao lại dc.

-Đồng tình voi cac bạn, nếu ai dinh mua usb 3g vietnamobile thi tui nói XIN DUNG PHI TIỀN. xài 3 mang khác đi. Tui mua gio thay tiếc quá, nap tien tháng xài 2 G roi bo nằm im cho no ngủ.

-Hy vong Vietnamobile điều chỉnh, nâng cấp.

Các bac chi em làm the nao mà tốc do dowload của vt nhanh the ạ??

7/2mps thế?

Em dùng thi hay bị ngắt mang hoai à?

Các chủ đề có liên quan khác