baby_uyen2003

mấy bua nay e toàn bi loi 1004 không down dc gì cả ,khi ma xài sang mang khac thì down binh thuong ,mấy bác co cach nào khắc phuc hok ?

Ail

Mình van down bình thường mà.

1. Ban dang dùng acc vip hay acc thường

2. Ban dang down nữa chung reset 3g hay down lien tục

quynhtramqx

Minh van down binh thuong mà.

1. Ban dang dùng acc vip hay acc thường

2. Ban dang down nua chung reset 3g hay down lien tuc em xai acc vip dang hoang ,lúc đầu thi down bình thường ,nghi down 1 tí 1 lat sau down lai thi bị lỗi đó hic

Falcon

Mình thi chi bị lỗi do voi sim mobi thôi, chứ sim Viettel thi chua bị bao giờ

Có tai khoan vip thì không lo. Neu khong Resume được truc tiep thì vào lay lai link, copy lai cai nội dung trong URL cua cua sổ download mới, paste vao o Adress của file cu rồi bấm resume thoi

Butch

Đang dung Dcom cũng bị loi do dù có dung acc vip hay không, chắc la fpt nó không cho down tu viettel

Co tai khoản vip thi khong lo. Nếu khong Resume được trực tiep thi vào lấy lại link, copy lai cái nội dung trong URL cua cửa sổ download mới, paste vao ô Adress cua file cũ rồi bam resume thôi nhung không lấy được link ,cứ bam vao download thì no hien trang web error 1004 ah ,nhưng down thong qua poxy thi dc nhưng chậm quá ,các bac co cách nào hokk

phuonghathien

mình cung bi như vậy.dowload mediafire thi bị giới han bang thông.các bác thu dowload mediafire xem co bi giống em không.

Các chủ đề có liên quan khác