beanh_1112

Em ti tay nghich cái Usb E173Eu-1 va up FW ban dau cua nó hiện nay giao dien nó xấu lắm. Vay xin bác nao co cái FW moi nhất với giao dien nhiều lựa chon cac trang báo mang y cho em xin!!! Cam ơn nhiều cac Pro nào có

Chờ xiu minh up.

Xong rồi đây, SR vi phải để cac ban đợi lâu. Ban nay do ông anh ben Viettel cho mình, xài Oke lam đó. Mới nhất luôn. Thanks roi download nha.

Liwanu

đó.. ve cam rồi chạy..sau do restart lại máy dcom moi nhận nhé..bản gốc

thuyduong_hflc

sorry tai mình bận qua nen không up duoc cho bạn luôn. cua ban đây

thông cảm cho minh nha. Cái nay co 1 bạn up cho mình, trước minh cung bị như bạn, đã test ban này và dung la của 2012.

p/s : day không phải firmware ma là dashboard nhé. Mà cai ban đang xin cung la dashboard chứ khong phai firmware đâu e173eu-1 do ai tìm duoc firmware đấy

hot_girl404

Cai nay có 1 ban up cho mình, truoc minh cũng bị như bạn, da test bản này va dung là của 2012.

p/s : day khong phải firmware ma la dashboard nhé. Ma cai bạn đang xin cung là dashboard chu khong phải firmware đâu e173eu-1 do ai tìm được firmware day Oh vay à @@ e tuong FW chu hoa ra la dashboard ak

hoatuyet_8891

Đây ban hien
Nhuong không giong up FW a mà cái nay chi cài nên thui u @@

Xong rồi đây, SR vi phải để cac ban đợi lâu. Ban nay do ông anh ben Viettel cho mình, xài Oke lam đó. Mới nhất luôn. Thanks roi download nha.

đó.. về cam roi chạy..sau đó restart lai máy dcom moi nhan nhé..bản gốc Ban Goc này xài do om luôn đó, minh up rồi @@. SR vi chê nhưng su that là vậy

Đây ban hien

Ban cho mình xin Firmware cua con E1550 duoc không > Định unblock de dùng 3 mang ma mãi không được !!

Các chủ đề có liên quan khác