mình ton chuc cái DVD loại 4.7GB de voc cái dụ nay roi mà vẫn chua khon ra. ghi xong bo vào dau DVD nó k doc được. giờ ban nao pro chỉ với đi. oai lam rồi. trước dung phan mềm Nero 12.0.02900. làm xong k duoc go bỏ rồi. gio ai biết nên dung phan mềm nào ma minh ghi file len dia DVD trực tiep xong bỏ vao dau DVD no chay ngon lành chi dum mình đi. minh chi cần vậy thôi, không can lam thứ gì phụ đề, lam hieu ứng, làm hinh nen video...gì gì đó..chu choa...lung tung lam xong chỉ moi cai máy tính moi doc được còn dem bo vào dau DVD nó im re.

giúp với, thanks nhiều.

bạn ghi dia ở định dang gi ? đã chuyển ve chuan Xvid chưa? ban nen dùng soft convert factory, convert video ve dang Xvid AVI roi ghi lên đĩa ban nhe! chất lượng dam bao không giảm chat luong hình ảnh cua ban đâu!

link down convert factory free
(nhớ copy dan lên trình duyệt)

Lewis

thua. may cai 3 bạn dua khong xài được, may cai đó là chuyen doi định dạng file. nhưng minh dua vào chuyen doi đều khong duoc cái nào hết.

mình can phan mềm ghi dia truc tiếp, không chuyen doi ( phần mem se tự chuyen doi sang dinh dang nào phù hop voi đầu DVD dân dụng).

dù sao cung cam ơn mấy ban nhieu nha.

luz_missngoc

vấn de la bác để file do định dạng nào, đâu phai dau DVD dân dung nao cũng doc dc file nhu may tính đâu, VD bac ghi file AVI, MPEG4 thi dau đĩa đọc được, bác ma ghi file MKV hay FLV thi chua chắc đầu dvd da đọc được đâu nhé

Giúp me.............Giúp me.................phần mem nao ghi đĩa nhu may thèn làm dia ban ngoài đường đó.........
1 phan mềm duy nhất, ghi duoc file lên dia DVD sau do dem đĩa DVD nay ra đầu DVD/VCD/SVCD....đọc được.

còn mấy cai du chuyển đổi dinh dang đuôi video thi em hiểu rồi. dau DVD chỉ đọc duoc mot số dinh dang file, muon co file cho dau dia nó đọc duoc thi phải chuyển no sang định dạng phù hợp, xong xuoi tiến hành ghi len DVD....mấy cái nay em biết, em hiểu mà.

có dieu may phần mềm doi duoi video tải ve k có xài duoc cai nào hết, cai nao ad duoc file vào thi k đổi được, cai thi add file ca buoi mà không thay file dzo trong soft. chắc em den đâm đầu vo goi mà ngủ vi met quá.

nhoc_heyho

Mình dung nero 8 thôi nhung lam DVD rất đẹp, chỉ can download phim trên mang dinh dạng mp4 hay avi là ok.

Giao diện khi chay trên vi tinh va đầu DVD sony

Các file nhac và phim trong DVD

Thấy Nero ghi dia là chuẩn rồi

trước tien ban phải xem rang dau đĩa nhà ban ho trọ đọc dc loai gì đã sau do hãy chọn ghi dvd hoac vcd cho phù hợp

dùng nero 7 ghi di bạn tuy k moi nhưng hiệu qua cung khá tốt đó (cài xong tim Nero Vision nha)

lamthikhanhly

chỉ moi soft trên Nhipsongso la minh chuyển đổi dinh dang được. thanks cac ban nhiều nha. de tu mình vọc tram cai nữa may dau moi hiểu chứ noi kieu này khó chơi quá. Thank nhé. zui zer dung giận gì mình nha.

Bạn chuotanhls nói dung day phải xem dau dia của bạn co phai DVD không thi moi chạy được

Nếu đúng la DVD thì cứ Nero ma phang ghi dung dinh dạng DVD ma khong chạy thì khong phai Nero,

nhớ ghi toc độ chậm thoi nha tránh bị rớt

vivian_lil_kery

bạn ra tiem mua cái DVD RW co the ghi rồi xoa ghi lại mình moi mua 20k nè mua ve ghi thữ neu dc thì tính toi Dia DVD Thường

MluvB_4ever

ban ra tiệm mua cai DVD RW có the ghi rồi xóa ghi lai mình mới mua 20k ne mua về ghi thu neu dc thì tinh toi Đĩa DVD Thường bbajn mua nhieu tiền không vậy?.. mình tim ma không thấy...

Các chủ đề có liên quan khác