1176411_294

vào dowload font về nhé
chạy setup la ok

hoặc

tra_cave

bôi den xem nó báo font gi thì lên mang tai về cài vo la được thui bạn à

Anthony

vào dowload font ve nhé
chay setup là ok

hoặc
die het rùi bạn.

bôi đen xem no báo font gi thi lên mạng tai ve cài vô la duoc thui bạn à[/QUOTEddeeer mình tìm .thanks!

Cái nay hinh như là sai bang mã thì phải @@

Thử cài bo FONT này : de minh xem.cam ơn!

Henwas

Bạn thu nhan Ctrl+A, sau do nhan Ctrl+C, sau do nhan Ctrl+Shift+F6, sau do chuyen về Unicode, rồi Ctrl+V, chuyen ve font Time New Roman nhé. Đây la thao tác chuyển bang ma cho phù hop font muốn chuyển, may minh cũng thiều nhiều font, luc tai tài liệu ve hau như không khop font nên lỗi như bạn, minh lam như vậy thì được.

angel_tien2000

Máy ban co đủ các bo font VNI, TCVN (ABC), VIETWARE?

Các tài lieu thuong dùng những bo font này. Bạn vao day để download:

- Bộ font VNI (177 font) 4.8MB:

- Bộ font TCVN3 (108 font) 2.4MB:

- Bộ font Vietware (138 font) 4MB:

hehhe

CẢM ON TAT CẢ MỌI NGUOI NHE

[url=http://www.upanh.com/33_upanh/v/8vk0elabaqv.htm][/url]

the bac làm theo cai nao , để em biet mai sau rut kinh nghiệm chớ ??? 6140 font day bác,mình cũng đang dùng,ko biet loi font là gì luôn,bác chep vao máy là ok

gifts_for_nemo

thế bác lam theo cái nào , de em biết mai sau rut kinh nghiệm chớ ???

mình làm tất. vua tai 300 font về nhưng không được. xong dung bài bôi đen

bôi den xem nó báo font gi thì lên mang tai về cài vo la được thui ban a cua Devil hot boy

tim ten font google tai ve setup là ok ^^

truongmynga_dx

len trang font ma dow về cai kinh thưa các loai font Vn vào la dc Bac kia đã nói rui ma , bác y noi là cài dung FONT đó vào luon thi mới fix dc , lai de dàng , không phai cài tùm lum ^^

Mình cũng rut dc kinh nghiệm rùi , vui du

lamthaithien_pt

cứ len trang roi down về là ok

------------------------------------------------------------------------------

Xin thua de giải quyết dung loi thiếu font thi tim biết nó thieu fonts thuộc bộ font nào, download ve và cài đặt. Còn giai quyet bằng cách add hang nghìn, chục nghin fonts vào thì... thiet toi cho cái may qua và cũng kho cho những chương trinh do họa khi phai load thêm cả mot rung font. Mà co chac gì lại du font (hiện có vai tran nghìn font )?

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
R Nghiên cứu tình trạng hạch mạc treo trong ung thư đại tràng bằng phẫu thuật nội soi kết hợp với kỹ t Y dược 0
S Nghiên cứu biện pháp sử dụng hợp lý đất phèn đồng bằng sông Cửu Long thích ứng với tình hình biến đổ Luận văn Sư phạm 0
H Thái độ xã hội đối với hành vi quan hệ tình dục của vị thành niên (Nghiên cứu trường hợp tại xã Liêm Văn hóa, Xã hội 0
T Nghiên cứu thái độ tình dục của sinh viên có tiếp xúc với nội dung khiêu dâm trên Internet Tâm lý học đại cương 2
S Công tác xã hội với tình trạng bỏ học của học sinh dân tộc thiểu số - nghiên cứu trường hợp tại xã Đ Văn hóa, Xã hội 1
K Quản lý thu thuế giá trị gia tăng đối với doanh nghiệp - Nghiên cứu tình huống tại cục thuế thanh hó Luận văn Luật 0
S Nghiên cứu mối liên quan giữa TNF-, IL-1β, IL-6, IL-10 và cortisol máu với tình trạng rối loạn chức Luận văn Kinh tế 0
H Nghiên cứu tình hình sâu bệnh hại và tính độc của rầy nâu (Nilarpavata lugens Stal) đối với một số g Tài liệu chưa phân loại 0
Z Ai đó tư vấn,cứu giúp em với:1câu chuyện tình..?.khi xa nhau mới biết yêu người.?..hối hận,khó nói.? Sinh viên chia sẻ 4
D Nghiên cứu đặc điểm giải phẫu hệ thống cân cơ nông vùng mặt và mối liên quan với thần kinh mặt Y dược 0

Các chủ đề có liên quan khác