mình thi chi thích vnpt thui....gặp sự co keu là nhanh chong giup mình xử lý ngay....down trong nuoc hay qte thi cung ok.....vnpt muôn năm

minh xai VNPT mạng rất chậm, chi co FPT hay Viettel moi ổn định nhieu nguoi nói cơ so ha tầng mạng vnpt tot hơn fpt nha

đang xai fpt gói megaU 242k/thang down host trong nuoc 5xx kb/s, còn host nuoc ngoài đợi sang moi down được vi sang nó không gioi han băng thông thi dc 4xx kb/s... con chuyen xài vip fshare không bao h ma no đúng 600kb/s het toan 5xx thôi, xai fpt 1 năm roi không thấy rớt mạng

Celsus

Dang xai gói của Viettel 385k/tháng

Đúng như phan anh của các bac o trên. Download host vn thì 1.5 mb/s hay hơn, nhưng host nuoc ngoài chỉ hơn 500k/s The add Proxy có được 1.5Mb khong bac ?

Arlen

Co cach nào tải mediafire ve một host trung gian tai Vietnam rồi từ cai host đó tải ve khong nhỉ? bạn co biet tiền hosting o vn đắt hơn nuoc ngoai không ?

tiền host do co khi đủ bu gan cáp quang goi cao hơn không chừng

Thế add Proxy co duoc 1.5Mb không bac ? proxy vn thì được

nhưng mà khong phai dễ kiếm

các bạn ơi, minh tinh đổi xài goi cuoc F2H của VNPT, có bac nao xài rồi cho em xin tham khao y kiến với ah ? Khong biết có chan bang thông nước ngoai gi không? Có hay bi trục trặc hay giam tốc độ xuong khong ? Em đang xai Mega Family ức che qua chừng. Hiện dang co khuyến mãi cap quang nên em dang suy nghĩ có nen doi không ah

viuvi_nhieu

tình hinh la em cũng co acc vip ở 4share va fshare . cung hay down ở day nen cũng không lo lam . Bây gio em đang xài family cua vnpt cùng gia ma down mf cung tam 550kb chứ mấy bác

honghoa2033

Đang xai day !!! Mình thay cung khá bt

Down ở server MF cỡ >500 Kb/s Nói chung la ổn định , luot web cung kha nhanh . . . . . . . choi game thì cap quang khỏi phải noi rui Test CF thi ping có 1-2 , nhung về phần download trong nuoc thi cũng khá cao va ổn định , ben nước ngoài thi hinh như Viettel chan bang thông thì phải .

P/s : Khuyen ban là không nen chuyen , nguyên nhan VNPT hiện giờ cham la do đứt cap quang trên biển nen bi ảnh hưởng VNPT la tốt nhất rồi ...... Nen doi một thời gian xem sao đã.......

Bạn xem thong tin chi tiết o day nhé mấy thangd dau còn cao chu 2 - 3 thang sau thì nó bop lai cùi nữa

Tốc độ QT cua viettel chán lam Dung có mắc làm j

tui đàng dung goi 32Mb down MF chi đạt Max <<<600KB/s chả hon goi Eco là may KB cả

KT viettel tra loi la gói của ban chi dc như vậy thôi

Tiền nào cua day 32Mb nhưng toc do QT thực max 5Mb thôi " KT VT da tra lời rõ như vậy" ai muonlawop thì lắp.

diendanviettel.vn/forum/threads/11594-Thac-mac-Toc-do-download-quoc-te-FTTH-32Mb

vào ma nghe tụi vt tra lời.

tranhangtour

Mình cung dang xài gói này,chủ yếu lad down fshare thôi, luc nao cũng trên 1MB,nhưng có deu không hiểu sao xem youtube hd giat quá

mình laptop thi thấy chỉ co ping ra nước ngoai la hơi cao, con lai băng thông đều tốt...nhà minh cach trụ đấu noi khoang ~ 1.5 km

Torrent luon dat 1.2mb/s

Mediafire dat tren 1 mb/s vao gio cao điểm (6-9g tối)

chất lượng tốt, bộ phan ky thuật đáp ung nhanh khi có sự cố...

em cung tinh đổi lai mang , dung mang SCTV family gio lag không chịu được (hôm truoc co thằng thu tien cuoc bảo doi lai mạng di dung tốt hơn ma re hơn 50k , nghe noi thay nghi rồi , ma ba me keu nen đổi , doi xong cùi chuối quá ) , em dang o quận 5 , phuong 5 luôn gan cho hòa bình , em dang phan vân giữa FPT voi FTTH eco viettel , nhung không biết chọn cai nao , tại vi em chơi game server nuoc ngoài là chu yeu , mấy bac cho em ý kiến với

tamtinh20082003

nước ngoai thi chỉ còn duong chay mạng VNPT thoi ban nhé, 2 thang FPT với Viettel la no chặn host nuoc ngoai đó

Các chủ đề có liên quan khác