nguyenhueqt

ko that ay có lúc minh don host extabit len dc 1,2m nhưng chi dc chừng 10 phut thoi còn trung binh la 800 . speed dcom nhieu khi ảo không tin lun

damchet

Mình cung chiu thôi?? tự dung dang ngồi đợi tai thi thấy nó len toc độ như the thi chụp lại?? Vs lai mình cũng co hack gì đâu, VT gio sài hết 500MB không bop bang thông nữa ma ? ? bt các tháng truoc thi cứ hết 500MB moi khi sài minh phai ngắt đi ket noi lại vào lan cho hiện HSPA la dc ? Chứ từ hum dau tháng đấy gio cu kết nối cai la lên HSPA luôn!!

macketoi_xd901

ko that ấy có luc minh dơn host extabit len dc 1,2m nhung chi dc chừng 10 phut thôi còn trung binh là 800 . speed dcom nhiều khi ao không tin lun Lam gi có vé 10 phút, ngon lam là vài giây thôi,Speed ao ma

hinh nhu VT đầu thang no thả vài hom lai bóp tờ rym vay nen ACE nên tranh thu mà down di không nó bóp... thi oan lắm đấy nhẩy

huynhtrieu55

Sóng HSPA cua các mạng toi da thì cũng chi o dạng 720kps/s tuowng duong vs download 1,2 MB/s day la về lí thuyết .

Thực te thi chả bao gio dat được tốc do nay đều đều cả , co chang là lúc mạng lag, hoac an pause thôi .

C

pu_diem

Cái nay la IDM no giat lên đó ong ban - Có luc no giật tui len den 1,4Mb/s cơ

Cái nay la nó đang tha - Tốt nhất bay gio là Close Topic di - Nó da tha cho mà an con k biết dieu - Lúc nó Bop roi lại đi lan mo cách hack

Mình thi thoai mái - Bop cach này có cach khac

Webbe

cái do la chuyện bình thường mà.... ma khong lâu dài duoc 10s đến 20s là cùng

aloha_everyone

D-com ly thuyết có 7.2Mbps làm j ma tốc độ được 1,2MB/s ảo quá. 1,2MB/s tương duong 10Mbps cho minh xin cách pha BW đi bạn

Các chủ đề có liên quan khác