Wilmer

, em la mem mới, anh chi nào có link hoc

html, css, php, js tu cơ bản den nang cao cho em xin vs ạ, tks nhieu

Taylor

trời, toan dag dở dang thui, mình tim hok thấy, được may bai rùi hết à

hoangkhws

trời, toàn dag do dang thui, minh tim hôk thấy, dc may bài rùi het a link day nè bạn : Chương trinh quoc tế luôn . Neu bạn giỏi tieng anh thì sẽ rat huu ích ^^

Cathaoirmore

link day nè bạn : Chương trinh quoc tế luôn . Neu bạn giỏi tieng anh thì sẽ rat huu ích ^^ tks ban nha, nhưng minh k tốt E cho lam

Kanan

tks ban nha, nhưng minh k tốt E cho lam Cung không sao Nó co vi dụ để cho ban xem mà ^^ . CHang le không hỉu sao ^^ . Neu không hỉu ban ra nhà sách cung co nữa

Bartlett

Cung không sao Nó co vi dụ để cho ban xem mà ^^ . CHang le không hỉu sao ^^ . Neu không hỉu ban ra nhà sách cung co nữa thế à, thế tks ban nha , nhung TV nữa càng tốt

thế à, the tks bạn nha , nhưng TV nua càng tốt Không duoc ban à , vì là chuong trinh quốc tế ( giao trình dạy cua Fpt-aptech và Approtrain-aptech) chac chan là không co tieng viết nhé ^^ . Nhung ban gõ lệnh deu la tiếng anh nen giao trình là tieng anh thôi . Minh quen nữa bạn download dreamweaver de go lệnh vào ung dung đó tạo web theo so thich bạn nhé ^^

yzury_yzory

link day nè bạn : Chương trinh quoc tế luôn . Neu bạn giỏi tieng anh thì sẽ rat huu ích ^^ có google dịch mà b

Conan

Khong duoc bạn à , vi la chuong trình quốc tế ( giao trinh dạy của Fpt-aptech va Approtrain-aptech) chắc chan la không có tieng viet nhé ^^ . Nhung bạn go lenh đều la tieng anh nên giao trinh là tiếng anh thoi . Mình quen nua bạn download dreamweaver để go lenh vào ứng dung do tạo web theo so thích bạn nhe ^^ do la Phần mềm j the viet code à

ice_heart97

có google dịch mà b Google no dich nhiều cái khong hieu đâu bạn . Phai van dụng vốn tu 70% của mình may ra

deptraicuto

có google dịch mà b gg no dich từng chữ 1, chat vs may bạn thái lan, or TQ, no dich k hieu mo tê j )

Các chủ đề có liên quan khác