nguyenviet1012

Mình su dung window 7 va idm 6.07 đã Cr-ack full. Minh moi cái lại windows va gặp rắc roi ve IDM như sau:

Mình dung trinh duyệt firefox vao mp3 nghe nhạc truc tuyen thì không nghe duoc vì IDM bat phai download về. Vao tuy chỉnh của IDM bo chọn firefox thi nghe nhạc được nhung khi download thì idm không bat duoc link.

Mình quen dung 1 mình FF rồi. Gio lam sao để vua nghe nhạc vừa download tren FF bằng IDM duoc các bạn???

namdinh

Mình van vua nghe nhạc vua download bình thường day dau cần chỉnh gì đâu. Co the là do mang cua bạn yếu. Khi ban click vào download thi nó load nhac khong nỗi nữa. (Gia thiet là vậy thôi)

Bạn cap nhat 2 phần mem do lên phiên bản moi nhat xem:

1. IDM v6.10 full
2. Mozilla Firefox 11.0

phuongbz

Minh van vừa nghe nhac vua download bình thuong day đâu cần chinh gi đâu. Có the la do mạng cua ban yếu. Khi ban click vào download thi no load nhạc khong noi nữa. (Giả thiet la vậy thôi)

Bạn cập nhat 2 phần mềm do len phiên bản mới nhất xem:

1. IDM v6.10 full

2. Mozilla Firefox 11.0 Thanks ban nhé.

Trước gio minh vẫn dùng được bt, hom nay cài windows lai moi thế

Để minh cai phiên bản moi xem sao

bamboo_2611

Minh van vừa nghe nhac vua download bình thuong day đâu cần chinh gi đâu. Có the la do mạng cua ban yếu. Khi ban click vào download thi no load nhạc khong noi nữa. (Giả thiet la vậy thôi)

Bạn cập nhat 2 phần mềm do len phiên bản mới nhất xem:

1. IDM v6.10 full

2. Mozilla Firefox 11.0 Thanks ban nhé.

Trước gio minh vẫn dùng được bt, hom nay cài windows lai moi thế

Để minh cai phiên bản moi xem sao

Bạn Bat IDM lên vào phần Option, roi chon tab File Type. Bạn se thay một khung liet ke một loạt cac duoi mở rộng. Xoa MP3 là rồi nhan OK là xong...

ljnhkute162

Ban Bat IDM lên vao phan Option, rồi chon tab File Type. Ban se thấy một khung liet kê một loat cac đuôi mở rộng. Xóa MP3 la rồi nhấn OK la xong... Thank bạn. Cach nay thì dùng duoc nhung mà khi minh muon download nhạc thi lai không được idm ho trợ

bjm_skull

Ban cai IDM CC moi nhat cho firefox đi bạn, trong dien đàn mình có nè
Chuẩn rồi đấy. Khong cho IDM tự dong download nữa + IDM CC la giai quyết xong hết.

203_c10

bỏ MP3 trong file type

k thì dùng chrome, vừa download. vùa nghe ngon lành ^^

poroonline

3 cach tren đều hiệu qua co cách xóa duoi mp3 là nhanh nhat va đơn giản nhat va bạn cứ yen tam không gặp rac roi j khi xoa mp3 trong idm đâu

Boase

bạn copy cai này : chrome://plugins/

bỏ len thanh trình duyệt roi nhan vô hiệu qua cai này

Tên: Shockwave Flash

Mô tả: Shockwave Flash 11.5 r502

Ban Bat IDM lên vao phan Option, rồi chon tab File Type. Ban se thấy một khung liet kê một loat cac đuôi mở rộng. Xóa MP3 la rồi nhấn OK la xong... Chuẩn nhung muon tải thì lai phai gõ mp3 vào

world_boy_17

haiz xoa voi bỏ làm gi cho lằng nhằng. bay gio bạn cứ nghe nhac bthg khi idm down ban nhan cancel -> f5 load lai trang đấy -> idm down tiep ta lại nhấn cancel luc này hiện len cai bảng tích vao don't automatic download... (cái đầu) -> f5 phat nua là thỏa moi yeu cầu của bạn. mình toan the mỗi tội la mat cài "download audio from this page" khi ban vào trang ma ban nghe nhạc

Thank bạn. Cách nay thi dùng được nhung ma khi mình muon download nhạc thì lai khong được idm ho tro ai bao bác này thế. nếu xoa phan đấy đi thi nghe nhạc online binh thuong mà vẫn hien tab idm để down ma mình vẫn dung binh thường đây

Các chủ đề có liên quan khác