betruclam2008

minh cung ở đồng nai...nhân viên phuc vu rất chi la tốt , o khúc trảng bm nhe Minh thi ở Xuân Lộc , co vai nhân viên quen nua , nên rat rat chi là than thien ... vì the minh phá thoải mái ... nhung cung hạn chế toi da gọi điện may chu nhân viên rùi

BLOG_Idol

CHỗ minh cung khá tốt , moi tội nhân vien hoi gà !

Hôm mình thu bang cách thay doi 1 ki tu ID mà tui no lần mãi không ra, cung không tìm thấy loi va bảo để doi lai modem khác. Minh bao mai đến đổi, khi tui no về mình cai lai xài. Xài xong lai thay đổi the la hôm sau co cai modem mới !

giet_nguoi

tuy moi cho thôi bạn. o dau cũng có thang lam ăn chẳng ra gì. Ban goi hỗ trợ thi tot nhất vào chieu de sáng mai họ đến. or la chủ nhật de thu 2 ng ta làm. Ma ban k hoi ten thằng den sua rồi chửi cho tong đài 1 trận, chứ ban k hỏi tên no thi lấy cớ dau ma nói. La lang k như thế nay thi có vẻ k tot lắm đâu.

Akiba

CHo minh cũng khá tốt , moi toi nhân viên hoi ga !

Hôm minh thu bằng cách thay doi 1 kí tu ID mà tụi no lan mãi không ra, cũng không tim thấy lỗi va bao để đổi lai modem khác. Mình bao mai đến đổi, khi tui nó về minh cai lại xài. Xai xong lại thay doi thế la hom sau có cai modem mới ! Thủ thuat vo vẩn.

Reset cứng một cái, config lai là OK

Ông nào ky thuat mà gà thế nhỉ

michael_khoai

Thu thuat vớ vẩn.

Reset cung mot cái, config lai la OK

Ông nao ky thuật mà ga the nhỉ Phải goi la ngu thì co @@ Với lại cai modem RESET lại se ra pass mac dinh , coi chung ông đó chua biet pass mac dinh là gi nen không dám Reset cung mỗi MODEM co 1 pass mac định khac nhau và TP LINK thuong là admin admin

HD_05

bác nay dim hàng VNPT à

mình dang xai VNPT thấy cham soc khách hàng tốt lắm

mà thấy moi minh bác nói thế,chứ comment nao cung nói VNPT lam tot khoản cham soc khách hàng

chắc voi bac ai cũng la co với rác rồi

bây h mang nào chả cham soc kh tốt

được moi cai này mà cham soc không tốt thi ma nó dùng à

thời buổi canh tranh không có chuyen the này đâu

yu_sona87

có moi cai đường truyền no khong ổn định

còn phục vu thi cũng được lắm

thỉnh thoang mang chập chờn goi len hỏi, không yeu cau nó cũng cho nguoi về tận nhà xem

thuhien_91

Chỗ minh nhan viên VNPT phuc vu cũng tốt mà,cứ hỏng hoc keu họ là ho den mà,ở quảng ninh vậy

karol_11791

pác nay moi có 1 tuan thoi àh,thế là con it rồi.e dùng fpt cung gan 2 tháng hứa hen co người xuống sua cai itv đến nay co ai xuống đâu.chán chả muon goi nữa

kenvil_cz

Xin loi cac pác mấy hom roi bận làm do an tốt nghiệp, moi nop sáng nay

Và cung ngay tử giờ em moi chính thức chien dau không vũ trang voi cái thằng VNPT này

Đến hôm nay la gần 2 tuần, làm do an mà không co mang các pác nghi the nào.

Quá bực mình.

Có vài pac noi đư tiền nhung no chưa sửa duoc thi em đưa cho no làm gì, em tinh là nó dem model tới sẽ cho no tiền thì.......

Em ở HCM,hầu hết cac pac nói, vnpt tot deu là ngoài tỉnh lẻ

Em quyết khong de yên cho cai bon ăn tiền này, phải cho no biết công dong mang là như thế nào
+HÌNH THU CHIEN ĐẤU ĐẦU TIÊN

LUÔN GIUA TRANG NÀY ĐỨNG TOP 10 (SE CO GẮNG THỰC HIEN QUA PHONE)

+HÌNH THU CHIEN ĐẤU THỨ 2

UP LEN ! SỐ TRANG UY TIN VOZ,TINHTE,GAMEVN ( CAI NAY CHẮC CHẮN LÀM ĐƯỢC)

+HÌNH THU CHIEN ĐẤU TIẾP THEO

SẼ CÓ NEU 2 HÌNH THỨ TREN KHONG ÁPPHÊ

maiko_wen

Xin loi các pác may hom rồi bận lam do án tốt nghiệp, mới nop sang nay

Và cũng ngay tu giờ em moi chinh thức chiến dau khong vũ trang voi cai thằng VNPT này

Đến hom nay là gần 2 tuần, lam do án mà khong co mạng cac pac nghĩ thế nào.

Quá bực mình.

Có vai pac nói đư tien nhung nó chưa sua duoc thì em dua cho nó làm gì, em tinh la nó đem model toi sẽ cho no tien thì.......

Em ở HCM,hầu het cac pác nói, vnpt tot đều là ngoai tinh lẻ

Em quyet khong để yên cho cai bọn ăn tiền này, phai cho nó biết cong dong mạng là nhu the nào
+HINH THU CHIẾN ĐẤU ĐẦU TIÊN

LUÔN GIỮA TRANG NAY ĐỨNG TOP 10 (SẼ CO GANG THỰC HIỆN QUA PHONE)

+HÌNH THU CHIEN ĐẤU THỨ 2

UP LÊN ! SO TRANG UY TÍN VOZ,TINHTE,GAMEVN ( CAI NÀY CHẮC CHAN LAM ĐƯỢC)

+HÌNH THU CHIEN ĐẤU TIẾP THEO

SẼ CO NEU 2 HÌNH THU TREN KHÔNG ÁPPHÊ

Good Lucky

duongthang_2004

GOOD LUCK

nhưng mà sao bac không gọi nguoi khac tới mà sửa , goi lan nữa chả nhe gap lại tên nhan vien cũ àk bác ???

Cái này không dau tranh dc đâu , em khuyen bác đừng co gang , muốn y kien thì phải goi VNPT , noi chuyen trực tiep hoac nói chuyện voi ten nhân viên đó , goi dien lên nói ve thai độ phục vu va thời gian sua chua quá lâu ...

Chứ chien tranh k vũ trang kieu này thì that bai cao lắm đó

Các chủ đề có liên quan khác