Vậy thi do trình xem phim HD cua ban rồi, bạn dung K-Lite_mega 9.60 xem thử đi

máy mình cau hinh cùi hơn ban nhung được cái man hinh 1920x1080 và minh xem = K-Lite_mega 9.60, xem HD 1080 chay rat mượt

còn nữa : minh dang xài xp3, luc truoc xài win7 xem HD 720 thi ok nhưng xem HD 1080 thi bị giật, minh co khắc phục du kieu hết nhưng không được, cuoi cung mình thử cai xp3 thì ok, minh nghi nhiều khi loi nay là do ban windows nữa đó bạn !

Vay thi do trình xem phim HD cua bạn rồi, ban dung K-Lite_mega 9.60 xem thu đi

máy minh cau hình cùi hon ban nhưng được cai man hình 1920x1080 va minh xem = K-Lite_mega 9.60, xem HD 1080 chay rất mượt

còn nữa : minh đang xài xp3, lúc truoc xai win7 xem HD 720 thi ok nhưng xem HD 1080 thi bi giật, mình co khac phục đủ kieu het nhưng không được, cuối cung minh thử cài xp3 thi ok, mình nghi nhieu khi lỗi nay la do bản windows nua đó bạn ! đã thử VLC,MPC + K-Lite ,KMP,Spalsh Pro Ex,và bây gio dung lại ở PotPlayer ban à !

blogbuon_thiu

máy cau ngon rồi nhưng loi chac là windows

tốt nhat cai windows 8 theo minh nói , ban pro tìm key cai der cập nhật ban moi , cài them media player hay Splash PRO EX

Mình chay HD tuyet luôn đấy bạn

An_kute

da thu VLC,MPC + K-Lite ,KMP,Spalsh Pro Ex,và bay gio dừng lại o PotPlayer bạn à ! Bạn dung K-Lite bản nào moi duoc chứ ? K-Lite_mega 9.60 bạn nhé, minh tung dùng K-lite khac ban này xem HD 1080 van bị giật

Neu ban dùng đúng K-Lite_mega 9.60 xem van bị giật, neu ban rất thích xem HD 1080 giong mình, thì chi con 1 cách duy nhat : cài lai xp3 & dùng K-Lite_mega 9.60. Ban thu đi, nếu xem HD 1080 van còn giật len day chửi mình, minh da từng bị nhu ban & đã giai quyet được bằng cach tren ( kinh nghiem xuong máu )

thiquocduy

may cau ngon rồi nhung loi chắc là windows

tốt nhất cai windows 8 theo minh noi , bản pro tim key cài der cap nhật bản mới , cai them media player hay Splash PRO EX

Mình chay HD tuyet luon đấy bạn Minh da thử win8, HD 1080 van bi giật, chỉ duy nhat " thằng xp3 " la ok thôi...

nguyenviet1012

cũng cha hieu thế nào

trước mình xem bluray = splash pro thi giật không the xem được

xem = KMP thì ngon

andychuot

Hien minh đang dùng con may như sau :

Thinkpad T410 Intel® Core™ i5 560M 4x2.67Ghz turbo 3.2GHz, 4GB RAM DDR3, HDD 320GB 7200rpm, 14.1 inches 1400x900 LED, Intel 5700 MHD 1GB, Webcam, Bluetooth, DVDRW. Intel 802.11agn wireless, 1Gb Ethernet, UltraNav, Secure chip, Pin: 9 cells Li-Ion, Windows® 7 Professional 64 bit

Mà khong hieu sao xem phim dung luong thap thì không sao ma cứ xem phim tam 720p trở len la thi thoảng lai bi giật đứng hinh va đơ máy .

Hôm no xai KMP thấy giat qua nên mình chuyen qua xài PotPlayer ma thay vẫn bị ,Loi nay có phải tai cau hình máy thap khong hay là do bi sao vậy ? Moi người giúp minh voi ! VGA HD nhieu người phàn nan roi HD 5700 dung không - giật la phai rồi

p/s thích may con GT hơn it phan nàn

aclass_cn

Chay 1080P CPU 8% ban a ? theo minh nghi thì do may ban không có card man hình rời, thu hai là tuỳ bộ phim, ban thu down bộ khac ve xem thử biet dau lại hết. thân

Các chủ đề có liên quan khác