các ban oi cho mình hoi lam thế nào de post ảnh lên dien dan ví dụ nhu minh cần tư van mot vấn đề gi do mà viết bang chu không thì khong duoc rõ ràng nhu la xem hình ảnh.giúp mình voi nha tks!

betruclam2008

Bạn vào upanh.com hay imageshack.us roi up ảnh lên day lay cái link cho vao khung như này: link ảnh

Ban vao upanh.com hay imageshack.us rồi up anh lên đấy lay cai link cho vao khung nhưng này: link ảnh cho vao như z la anh mình có trong dien đàn hay con lam gì nữa ha ban mình mới vao dien đàn nên khong biet rõ bạn oi ban chỉ thêm cho minh đi

Darron

cho vao như z la anh mình có trong dien đàn hay con lam gì nữa ha ban mình mới vao dien đàn nên khong biet rõ bạn oi ban chỉ thêm cho minh đi cho vao vậy roi tim cái link canh no có ghi là: Direct Link ( link truc tiếp ) , copy link do lại rồi vao phan comment như này viết:

link anh vua copy

vậy là OK. !

chieuthu79

cho vao vậy rồi tim cai link cạnh no co ghi là: Direct Link ( link truc tiep ) , copy link do lai rồi vào phan comment như này viết:

vậy là OK. ! tks.cho minh hoi thêm là neu muon chụp hình may cai bảng thông bao cua mấy cái phan mem hay trang web j do lam sao hả bạn, mình bam prt Sc Sys Rq khong được

bi_love_712

Rồi đấy. mà ban nen up vào upanh.com vì vao day không phai dang kí nhưng imageshack.us phai dang kí nhưng no giu lại ảnh minh up lên lúc nao mun lấy ra thì lấy.

ayorina_chen

tks.cho mình hoi them là nếu muon chup hình mấy cai bang thông báo cua may cái phần mem hay trang web j do làm sao hả bạn, minh bam prt Sc Sys Rq khong duoc Neu khong dùng được nut do thì cõ le nut nó hỏng đấy, bạn co the dùng phần mem chup ảnh màn hinh dc đấy.

atv_24h

Cậu vào upanh.com. Dang ki thành viên ở đấy, roi nhan vào mục Upanh. Nó se cho bạn lựa chon anh bạn cần up trong PC cua bạn. Sau do no sẽ hiện ra cac link. Cái thi dung cho vịc chen vao diễn đàn....vv. Cau nhan vào phần chen anh trên thanh công cụ, no hien ra phần nhập URL. Cau copy link( loại de chen diễn đàn vao phan điền URL roi nhan OK.

Neu khong dùng được nut do thì cõ le nut nó hỏng đấy, bạn co the dùng phần mem chup ảnh màn hinh dc đấy. máy minh moi mua khoảng 2 thang mà, vừa nay minh cũng nhấn phim prt Sc Sys Rq tren máy thằng ban cung không được, ca 2 máy đệu vaio

Zechariah

tks.cho mình hoi them là nếu muon chup hình mấy cai bang thông báo cua may cái phần mem hay trang web j do làm sao hả bạn, minh bam prt Sc Sys Rq khong duoc ban dung Snipping tool trong windows cua ban cũng chụp dc man hình, không can phan mềm gì đâu

minhldxh

ban dung Snipping tool trong windows cua ban cũng chụp dc man hình, không can phan mềm gì đâu tks de minh thử.mà mình xai win8 Snipping tool tim o đâu bạn

Kulbert

tks de mình thử.mà minh xai win8 Snipping tool tim ở đâu bạn trên google than công chứ đâu.

tonmackim

nếu dung PrtSc nhấn vào nut do rồi sau dan vao Paint mới được

còn dung snipping tool thì don gian hơn, trong windows 7 thi tim trong tiện ich y

phan_vu32

dùng phim print screen để chup anh màn hình...up anh len host rồi chep link vào thẻ nhé

may minh mới mua khoang 2 tháng mà, vua nay mình cũng nhan phim prt Sc Sys Rq tren may thằng bạn cung không được, cả 2 may đệu vaio nut do là chụp anh man hình.vào paint cua windown mà paste ra la được

Các chủ đề có liên quan khác