Mới tau duoc VPS ngon nay minh lập topic nay de cho anh em co nhu cầu upload va leech bù lai minh chí cần cai Thanks thôi . Luu y là hiện nay minh chưa co acc all in one nen chi chơi với cac host free và Fshare thoi nhá .

Update: -Nhan tat cả cac host tuy minh khong có acc vip nhung sẽ dùng cac web leech để download cho anh em nhung 1 lần 1,2 link thoi nhá .

-Mỗi nguoi mot ngày tối da 2 link đặt trong the code.

-Tam ngung upload lên Fshare vi từ nước ngoai upload lên host trong nuoc rất chậm
VD: Ban muon download Fshare nhung khong có acc vip=> Chuyển file qua mediafire hay host free khac anh em yêu cầu

torrent sang Fshare duoc không bạn? Do vps o nuoc ngoài nên speed up Fshare kha thấp nhưng do it bạn yêu cau nen chơi luôn

Up cho hang HOT Mở hang di bạn mien phi mà

Nethanel

Và anh em luu y leech đây la leech các host la minh download host nay va upload sang host khac cho anh em download de chu không phải la dung acc vip lay link trực tiếp cho anh em download cac host thu phí hay leech nhu cac web leech dau nha ^^.

maybe_Iloveyou

Mở hàng di ban miễn phí mà

Thank long tốt của bac nhung tình hình la minh cũng k co nhu cầu up hay leech nen chi up phụ cho ai den sau họ co nhu cầu thoi! Neu được thì co the Inbox mình acc VPS de test thử xem no Ba Đạo đến co nao thì hay tuyệt

tung_peter

Moqr hang bac phá nào, leech sang host free trong nc giúp nhớ

Melvon

bạn thử coi leech dc qua cho mình ko?

Thank nhiều .

Thank lòng tốt cua bac nhưng tình hinh la mình cũng k co nhu cầu up hay leech nen chỉ up phu cho ai đến sau ho có nhu cau thôi! Neu duoc thì có the Inbox mình acc VPS de test thử xem no Bá Đạo den co nào thì hay tuyet Xin loi bạn mình khong the

thaihung_moon

bạn thu coi leech được qua cho minh không ?

cám on nhieu . Xin loi luôn bạn da minh bó tay da lam theo các cach ma web yêu cau nhung cài phần mem quang cáo player gi do mà không download duoc

Moqr hang bác phá nào, leech sang host free trong nc giup nhớ
ok minh sẽ reup dum ban Thank da mo hàng

Styrbiorn

Bạn co the Leech dùm may ban Windows 8 vao tai khoản Fshare cua minh được không? Neu duoc thì Phần mềm vao inbox dùm mình minh se gửi link va tai khoản. Chỉ can leech 2 link thôi

doc_hanh2006

nhờ ban leech dùm mấy link nay về acc Fshare cua mình

Tap 1:

Tap 2:

Tap 3:

Tap 4:

Tap 5:

Tap 6:

Tap 7:

Tap 8:

Tap 9:

Tap 10:

Tap 11:

Tap 12:

Tap 13:

Tap 14:

Tap 15:

Tap 16:

Tap 17:

Tap 18:

Tap 19:

Tap 20:

Tap 21:

Tap 22:

Tap 23:

Tap 24:

Tap 25:

Tap 26:

Tap 27:

Tap 28:

Tap 29:

Tap 30: acc fshare [email protected] pass 123456789

chucongtu86

Ban co thể Leech dum may bản Windows 8 vao tài khoản Fshare cua mình được khong ? Neu được thì Phần mềm vao inbox dùm minh minh sẽ gửi link va tài khoản. Chi can leech 2 link thoi Ok ban nhung nếu nặng qua se lâu nha

nho ban leech dum may link nay ve acc Fshare cua mình

acc fshare [email protected] pass 123456789 Ô my god nhieu link quá bán oi ma mình không co acc vip ryushare bao gio mới xong

Trevian

Moqr hang bác phá nào, leech sang host free trong nc giup nhớ
Xong mot bạn
Code: http://www.mediafire.com/?sh8g1j77xecp4 Có ai co lòng hảo tam tai trợ cho em Acc All In one de kéo không nhỉ

Hiện giờ chua co acc vip phai xai mấy web leech nhu vinaleech nên uu tien kéo torrent nha anh em nào co quang hết lên day em kéo cho

O my god nhiều link qua bán ơi ma minh không có acc vip ryushare bao gio moi xong link hotfile duoc khong bạn

Tap 1:

Tap 2:

Tap 3:

Tap 4:

Tap 5:

Tap 6:

Tap 7:

Tap 8:

Tap 9:

Tap 10:

Tap 11:

Tap 12: