ngocanhvip2008

Em vua down bộ ghost o day về:

Thì, ông chu thot k có hướng dẫn chép vào USB va cách thức hoạt động, pro nao chỉ giáo cho em chut voi ạ

sao ban không dùng onekey ghost thang từ hdd luon di , dùng usb ghost hoi bi lâu đó .

Còn neu may bạn ghost cho may khác không khoi dong vào windows dc thi phải tạo usb boot trc ( google tìm hirenboot USB tich hop ghost ra ca dong )

Gairbhith

sao ban không dùng onekey ghost thang tu hdd luôn đi , dung usb ghost hơi bi lau đó .

Còn nếu may ban ghost cho may khac không khởi dong vao windows được thi phai tạo usb boot trc ( google tim hirenboot USB tích hop ghost ra cả đống ) Nhung ma cái ghost nay co những 4 file, mình kb phai làm ntn cả

bt chỉ co file GHO thì minh biet tàm tạm : )

Em vua down bộ ghost o đây về:

Thì, ong chu thớt k co huong dẫn chép vao USB và cách thuc hoat động, pro nao chi giáo cho em chut với ạ search cach dùng 1 click cua lãng khách nhé

quach_tieuthu

File ghost gi mà 4 file @@ , neu 4 file do co đuôi là .001 ,.002,.. thi ban dùng soft FFSJ noi nó lại đi .

Brocleah

Bạn chi can dùng Onkey Ghost va browse đến file ghost XpFull.gho

Link download Onekey Ghost:

Maro

bực mình quá, k giup người ta toan vao spam không

xem đi:

Hướng dan chep file Ghost ra 2 CD:

Sau khi da nối file.Các ban dung (Winrar,PowerISO,UltraISO,v.v) Click phai chon Extract giải nen lay file Ghost.Đó la 2 file XpFull.gho và XpFul001.GHS.và 1 file trong thu mục EZboot,đó là Bootghost.ima.Sau do chep mỗi file Ghost len 1 CD.Còn file "GhostBoot.ima " là file khoi động boot chep vao mục boot cua CD đầu tiên.

không biet thi đừng phán bay cac bác ạ dung spam cái. mình tao ghost nó tạo ra ca chục file luon co gì đâu. nhieu file hay 1 file chang qua lúc nguoi tao ghost người ta vao option chỉnh khong cho phân ra nhieu file ghost thôi. no cung giống với winrar phan chia ra thoi chang có vấn đề gì. khi vao chương trình norton ghost thi no tự hiểu la 1 file thôi

@chủ thớt: neu may bạn vẫn vao windows bình thường thi down ghost one key cho lẹ. neu may không vao windows được thì vao windows mini copy file ghost vao va dùng chuong trinh ghost tich hop trên usb boot bung ghost cho lẹ. Ghost bang usb lâu lắm. con neu bác muốn tim hieu tạo usb boot tich hợp ghost thi day

haisquallion_dj

khong biet thì đừng phan bay các bạn a dung spam cái. minh tao ghost nó tao ra cả chục file luon có gì đâu. nhiều file hay 1 file chang qua lúc người tao ghost người ta vao option chỉnh không cho phan ra nhiều file ghost thôi. nó cung giong với winrar phan chia ra thôi chang co vấn đề gì. khi vao chuong trình norton ghost thi nó tự hieu la 1 file thôi

@chủ thớt: neu may bạn van vao windows bình thuong thi down ghost one key cho lẹ. neu may không vào windows duoc thì vào windows mini copy file ghost vao và dùng chuong trinh ghost tich hop trên usb boot bung ghost cho lẹ. Ghost bang usb lâu lắm. còn neu bac muốn tìm hieu tao usb boot tich hop ghost thì đây
Thank bac

máy e bi loi user init nen tinh ghost lại nguyen cay

Các chủ đề có liên quan khác