konkanguaru

Mình moi cai Office 2013 nhung khi mở file dinh dang .doc của Word 2003 thi no cứ chạy mai nhu thế này:

Mong mọi nguoi giai đáp hộ mình!

Uhm, minh chen lại ảnh ma bi lỗi hoài. Dai loai là Office 2013 no cứ chạy dong chu "Openning in Protected View", Giúp me!

VboyTeen_FC

Minh moi cài Office 2013 nhung khi mở file dinh dạng .doc cua Word 2003 thì no cu chạy mãi nhu the này:

Mong moi nguoi giải đáp hộ mình! Không thay duoc ảnh bạn up. Nhưng toi doan file này do nguoi khác gửi cho ban hay bạn down tu trên mạng ve dung không? Nếu dung vay thì bạn click chuot phải lên file Word đó, chọn Properties roi nhấn Unblock thu xem sao nhé.

Bradfurd

Cám on moi người, mình da khac phục được. Do file tai ve bị lỗi thôi!

vothanhmai_vk

Thank mọi người, minh da khắc phục được. Do file tai về bị loi thoi! Khà khà, bo sung vào "cẩm nang" đi cậu

huong918

Khong thay được ảnh bạn up. Nhung toi đoán file nay do người khác gui cho bạn hay ban down từ trên mang ve đúng không? Neu dung vậy thì ban click chuột phải len file Word đó, chon Properties rồi nhấn Unblock thu xem sao nhé. Thanks bac dang cần

Khong thay được ảnh bạn up. Nhung toi đoán file nay do người khác gui cho bạn hay ban down từ trên mang ve đúng không? Neu dung vậy thì ban click chuột phải len file Word đó, chon Properties rồi nhấn Unblock thu xem sao nhé. Bạn nay noi đúng nè
Đây là hình:

Cach khac phục như bạn:

Ở mục Security: This file came from another computer and might be blocked to Giúp protect this computer

Google translate: Tap tin này đến tu mot máy tính khac va có thể bi chan để giúp bao ve máy tính này

Các chủ đề có liên quan khác