cumeoden.4mat

e vua moi chuyển file sang pdf thi bi lỗi font bang pdfconverter nguyên một file word bi loi lun, sau day la 1 đoạn van cua nó: các a xem giup e nó thuộc loai font nào để e down ve co link lun thi cang tốt thán may a nhìu :

Kyä nung laänh àaåo laa möåt yïëu töë troång yïëu trong

cöng taac quaan lyá. Möåt nhaa quaan lyá gioãi phaai coa caác

kyä nung laänh àaåo. Tûúng tûå, möåt nhaa laänh àaåo hiïåu

quaã cuäng phaai thûåc hiïån töët vai troa cuãa möåt nhaâ

quaãn lyá.

Laâm thïë naao àïí trúã thaanh möåt nhaâ laänh àaåo

àûúåc heiu hïët moåi ngûúâi cöng nheån ? Cuöën saách naây

chñnh laa ceu traã lúâi buai aey laâ cuöën cêím nang

hûúáng dêîn thiïët thûåc cho beët kyâ ai suæp aaam nhiïåm

vai troa laänh àaåo nhoám trong töi chûác

viuvi_nhieu

Cái nay hom bữa mình cung da gặp phải va da post bài. Chac la bạn chưa search tren 4r rồi. Ban tham khảo ở đây nhé:

bạn dung phan mềm này thu coi chứ mình cung khong xác định duoc doan văn bản cua ban là font gì nữa, dung phan mềm chuyển font cung chịu luôn

Wondershare PDF to Word

guanshuwei

Cai nay hôm bữa minh cung đã gặp phai va đã post bài. Chắc la ban chưa search tren 4r rồi. Bạn tham khao ở đây nhé: minh cung đã dung chuogn trình này va ket quả cũng bị lỗi

Bạn up file PDF va file Word len minh xem rồi chuyển cho, link pdf

mình không biết cach up file, day la file mình lay ben site khác, neu cau file word thì [email protected] (YM nhá)
ban dung phần mềm nay thu coi chứ minh cung không xác dinh duoc đoạn văn ban cua bạn là font gi nữa, dùng phan mem chuyển font cung chiu luôn mình dang dung chương trinh nay mà

ductri_9a1

Chao ban! Với kiểu van ban của bạn thi theo m bạn dung Solid Converter là hop ly nhất. mình cung vua mới down ve dung xong cũng bị lỗi, ban nao convert dùm minh roi chuyển sang vni-times dum mình đi

Vruyk

ko ai giup minh ak đưa file do lên đây chuyen thu xem có loi không

Brady

dua file đó lên day chuyen thử xem co loi không

thas a trc nha

Nathanial

e cung da sử dụng rat nhieu công cụ chuyen file pdf cũng nhu search rất nhiều tren google mà vẫn không the nào sửa loi font dc, có ai giup e không hinh nhu sáng nay vắng quá

em nghĩ chac la do PC e thiu font, nếu ai biết font gi thì cho e cai tên nhá

Dack

Bạn chuyen Font bị lỗi thi de im cái file do rồi vào topic nay down cái chuong trinh này về roi chuyen font, mình dung va đã thành cong nhieu lần rồi đấy

haiga9109

thas a trc nha po tay luôn r , gio ban muốn in ra thi hay là lam gi ? in ra thi chỉnh lại fiel PDF con copy thì phải danh van bản lại thôi

vippr0_291

po tay luôn r , gio ban muốn in ra thi hay là lam gi ? in ra thi chỉnh lại fiel PDF con copy thì phải danh van bản lại thôi mình can van bản này de chinh sửa làm 1 bai tiểu luận, neu danh lại thì cực quá, hix

Ban chuyen Font bị loi thi để im cai file đó rồi vao topic này down cai chuong trình này ve roi chuyển font, minh dung và đã thanh cong nhiều lần rồi đấy
cũng không dc, hay ban đổi dùm mình đi

mrnguyen239

cung không dc, hay ban doi dùm mình đi Úp len host nào đó roi gui qua inbox minh thu được không

detamgai_78

Bạn nen dung phần mềm Abby FineReader 11, soft nay chuyen cả file scan sang word luôn, ban tim trong forum có đó. Chuc may mắn nhe

Các chủ đề có liên quan khác