7_spiders

câu nay em đã từng hoi vn-zom rùi nhưng không dc trả lời xác đánh,em mong may bác hướng dan cu thể em giùm, em dung dell inspiron N4050 hinh nhu ổ cứng seagate thi phải em dung hddlife pro thấy ghi seagate,em mua tam 20 ngay thi ổ dia phat ra tieng tach tạch nho ban ngày thì ap tay mới nghe em thay zi để lun,2 hôm nay em luyen film naruto phát hien lau lâu thì em nghe mot tieng tách rất lon de dàng nghed9c co khi 2,3 tiếng lien co khi 1 tieng tach rồi thôi,em dem ra bảo trì no chay lại phần mem cho em,về máy chay muot rất ok,nhưng 2 cai tiếng tạch tạch(như đầu doc dia mà mấy bac sa đĩa sẽ nghe) và cai tieng cạch cạch van không thay đổi j cho em hoi máy em bị gì,có nen khan gói đi bao hanh nữa ko

bichop32h

ổ cung keu dvậy thì di bao hành đi chu tra lời xác dang gi nữa.

mà bạn mua may lâu chưa, không biet kêu nó co chiu đổi hok

Wacleah

tui dem ra rùi nhưng khon nan em nó ra ngoai đó không keu ve nhà thì keu om xòm nữa tức wa

zozo_pro

tui dem ra rùi nhung khon nạn em no ra ngoài đó không keu về nhà thi keu om xòm nua tuc wa eo, the thi bó tay, phai lam cach nao để ra do có lỗi chứ, sao dem ra đó lai không bị sao

Felicio

tạch = chuan bị hư. minh nghi là nó sap di chầu rồi đó. bạn nen di bảo hành xem co cứu được khong nhe

Các chủ đề có liên quan khác