Chào mọi người. Em co một vấn de muon hỏi: Khi em noi đuôi game co dang ISO, nhưng khi em noi đuôi xong roi thì nó khong hien ra icon ISO ma nó hiện ra cai icon giống may cai file để mình nối( vd: iso_6.001). Vay em xin hỏi la minh làm sao de hien ra icon ISO ? ? ? no không hiện ra duoc nên em khong co mount được, Mong moi người giúp đỡ! helppp.

Demasone

Chao moi người. Em co mot vấn đề muốn hỏi: Khi em noi đuôi game co dạng ISO, nhung khi em noi duoi xong roi thi nó không hien ra icon ISO ma no hiện ra cai icon giống mấy cai file để mình nối( vd: iso_6.001). Vậy em xin hoi la mình làm sao de hiện ra icon ISO ? ? ? nó không hien ra được nên em khong có mount được, Mong moi nguoi giúp đỡ! helppp Nếu cai file đó gồm nhieu part mà bạn noi ra được 1 file thay cũng có dung luong lớn lớn thi doi đuôi nó thành .iso roi mount

Nếu muon doi thì dùng rename, nếu không thay hiển thị phan duoi để đổi thi phai vào foder options>view gì ma hide extension unkowns (co ban là bạn danh vao ô không an ten đuôi những file da biết)

isabel_wu

Không anh oi! em nối xong thi cái file em noi thành công đó, nó co dung lượng lớn hơn, nhưng co cai là nó khong co ICON ISO thui ah!

Clarke

khuyến mãi cai hinh đầu năm

cái dòng hide extensions for knows file type

somido2100

Sau khi noi hoàn tất (khong bao lỗi hay thiếu part) thi coi như ok rồi đó, con chuyen không hiện icon, mỗi phan mem quản lí co 1 icon khác nhau nhé, nhu utraiso thì se co icon khac daemon tools nói chung la tùy vào chuong trinh đang association dinh dang iso đó, va neu không có bat ky phần mềm nao association type iso thi no sẽ hiện icon unknow file type (mặc định), va file 001 thì cung la icon unknow file type cho nen giống nhau la chuyen bình thường.

Nếu bạn cai 7zip và association dinh dang 001, thì file 001 se co icon của 7zip nhé.

Để co icon ISO nhu mong muốn thì ban dung ... uhm ban dung gì? nếu la utraiso -> tools - option -> integration -> check associates la ISO (hay chọn all). Voi daemon tools -> cung vao Option -> integration -> file associations -> check ISO hay check all.

Các phan mem khác cung tuong tự.

btw: co cai ICON mà cung lam um sùm sao ~~

quaquelhp

khuyến mai cai hình đầu năm

cái dong hide extensions for knows file type Em dang noi lại. rồi lam theo cách anh thử!

lynne_lov_pik

- Ban xem nếu đuôi file dung là ISO thi ban đã nối thành công.

- Còn chuyen khong hiện icon cho file ISO co the do bạn chưa mac dinh chương trình mo file này. Bạn co the dùng Open with, chọn Always use selected program..., chon chuong trình bạn muon mo file (Vd: UltrIso).

- Neu may bạn đã co o đĩa ảo. Ban click chuột phải vao o đĩa ảo, chon UltrIso (Vd), Mount va tim đến file ISO game, Open. Sau khi file da duoc mount vao o đĩa ban tien hành cài dat tu ổ đĩa này.

meocon_932001

Bạn lam ra như thế nao thi làm ơn up cai ảnh lên cho ae vao tien việc giúp bạn hơn, cu noi như thế nay thi làm sao ma giup bạn triệt để được

ken_88

Dua cai hình file len xem nào

Hình nè bạn. cai bia bên trái đó. nó khong co icon ISO nen minh không có mount dc! mong bạn giúp đỡ

fuckof

Ban lam ra như the nao thì làm on up cái ảnh len cho ae vào tien viec giúp bạn hơn, cứ noi nhu thế này thi lam sao mà giup ban triệt để được

Hình đó bạn, cai icon bìa bên trái đó. Khong co icon ISO nen minh không có mount được. Mong ban giúp đỡ mình. Thank nhiều

Hình đó bạn, cái icon bia bên trái đó. Không co icon ISO nên minh khong có mount được. Mong ban giup đỡ mình. Thank nhiều DÙng HJ-Split noi 3 file do lai thành một roi xoa cái _6 di la xong , co ngay file iso nhé ...

Link

DUng HJ-Split nối 3 file do lại thành mot roi xoá cai _6 đi la xong , có ngay file iso nhe ...

Link Minh da dùng cái đó rồi. nhung cung không ăn thua. nó cu hien cái _6 đó, chứ khong phai là ISO. ban co cách nào khác không?

chjp_kute

Minh da dùng cái đó rồi. nhung cung không ăn thua. nó cu hien cái _6 đó, chứ khong phai là ISO. ban co cách nào khac khong ? Minh da nói ở tren la del cai _6 đi mà ???

rồi xoa cai _6 đi la xong , có ngay file iso nhe ...

Chao moi người. Em co mot vấn đề muốn hỏi: Khi em noi đuôi game co dạng ISO, nhung khi em noi duoi xong roi thi nó không hien ra icon ISO ma no hiện ra cai icon giống mấy cai file để mình nối( vd: iso_6.001). Vậy em xin hoi la mình làm sao de hiện ra icon ISO ? ? ? nó không hien ra được nên em khong có mount được, Mong moi nguoi giúp đỡ! helppp.
3 cai file 001 002 003 noi lại ra cai file có hình cai dia đó, do pac cai ultraiso r + an cai chấm duoi nen nó đâu có hiện, con nua phải có du het filie 001 002 ..... het xong mới nối lai de ra 1 file iso hoàn chỉnh, chu không phải dile 001 noi là ra file 001.iso dau nha chú

Heort

Nối 3 part 001,002,003 = FFSJ (hay 7zip) -> file tenfile.iSO_6 -> nhấn F2 doi cái đuôi lai thanh tenfile.ISO, thế thoi sao phải xoắn

Hamlyn

Minh da nói ở tren la del cái _6 di mà ??? Minh da xoá cái _6 va nối lại nhung khong được! Mìh chac la mình đã down du part. tại game do full là 14gb may mà! Mong ban giup mình.

Các chủ đề có liên quan khác